ആൻഡി ഫ്ലവർ അഫ്ഗാനിസ്ഥാൻ ക്രിക്കറ്റ് ടീമിൻറെ കൺസൾട്ടന്റായി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു

ആൻഡി ഫ്ലവർ അഫ്ഗാനിസ്ഥാൻ ക്രിക്കറ്റ് ടീമിൻറെ കൺസൾട്ടന്റായി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു

ഈ മാസം മുതൽ യുണൈറ്റഡ് അറബ് എമിറേറ്റിലും ഒമാനിലും നടക്കുന്ന 2021 ഐസിസി ടി 20 ലോകകപ്പിനുള്ള അഫ്ഗാനിസ്ഥാൻ ദേശീയ ക്രിക്കറ്റ് ടീമിന്റെ കൺസൾട്ടന്റായി മുൻ സിംബാബ്‌വെ ക്യാപ്റ്റൻ ആൻഡി ഫ്ലവർ തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു. 53-കാരൻ ഇതിനകം അഫ്ഗാൻ ടീം ബയോ-ബബിളിൽ ചേർന്നിട്ടുണ്ട്.

മുൻ ഇടത് കൈയ്യൻ ബാറ്റ്സ്മാൻ, ഒരു വിക്കറ്റ് കീപ്പർ കൂടിയായിരുന്നു, 2009 മുതൽ 2014 വരെ ഇംഗ്ലണ്ട് ടീമിനെ പരിശീലിപ്പിക്കുകയും 2010 ൽ വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിൽ നടന്ന ഐസിസി ടി 20 ലോകകപ്പ് നേടാൻ അവരെ സഹായിക്കുകയും ചെയ്തു.

പരിശീലക ജീവിതം ആരംഭിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് ഫ്ലവർ സിംബാബ്‌വേയ്ക്കായി 63 ടെസ്റ്റുകളും 213 ഏകദിന മത്സരങ്ങളും കളിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇംഗ്ലണ്ടിനൊപ്പം പ്രവർത്തിച്ചതിനു പുറമേ, ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗ്, പാകിസ്ഥാൻ സൂപ്പർ ലീഗ്, കരീബിയൻ പ്രീമിയർ ലീഗ്, ദി ഹണ്ടഡ് എന്നിവയുൾപ്പെടെ ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ടി 20 ലീഗുകളിൽ വിവിധ ഫ്രാഞ്ചൈസികളുമായും അദ്ദേഹം പരിശീലകനായിരുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!