ടി 20 വേൾഡ് കപ്പ്: പാക്കിസ്ഥാൻ ടീമിൽ ഷൊയ്ബ് മഖ്സൂദിന് പകരം ഷോയിബ് മാലിക്ക്

ടി 20 വേൾഡ് കപ്പ്: പാക്കിസ്ഥാൻ ടീമിൽ ഷൊയ്ബ് മഖ്സൂദിന് പകരം ഷോയിബ് മാലിക്ക്

ഒമാനിലും യുഎഇയിലും നടക്കുന്ന പുരുഷ ടി 20 ലോകകപ്പിനുള്ള പാകിസ്ഥാൻ ടീമിൽ ഷൊയ്ബ് മഖ്സൂദിനെ മാറ്റി ഓൾ റൗണ്ടർ ഷൊയ്ബ് മാലികിനെ പാകിസ്ഥാൻ ക്രിക്കറ്റ് ബോർഡ് (പിസിബി) ശനിയാഴ്ച അറിയിച്ചു. നട്ടെല്ലിന് പരിക്കേറ്റതിനാൽ മഖ്‌സൂദിനെ ഒഴിവാക്കി, വ്യാഴാഴ്ച അദ്ദേഹം എംആർഐ സ്‌കാനിംഗിന് വിധേയനായ ശേഷം ആണ് ഈ തീരുമാനം വന്നത്, ദക്ഷിണ പഞ്ചാബിനെതിരെ ഒക്ടോബർ 6 ന് നടന്ന മത്സരത്തിൽ ആണ് താരത്തിന് പരിക്കേറ്റത്.

2007 ലെ പ്രഥമ ടി 20 ലോകകപ്പിൽ പാകിസ്താൻ ടീമിന്റെ ക്യാപ്റ്റനായിരുന്നു മാലിക്, റണ്ണറപ്പായി മാറിയ അവർ 2009 ൽ ഇംഗ്ലണ്ടിൽ ട്രോഫി ഉയർത്തിയ സ്ക്വാഡിലെ അംഗമായിരുന്നു അദ്ദേഹം. 2010 -ലെ പുരുഷ ടി -20 ലോകകപ്പിൽ അദ്ദേഹം ഉണ്ടായിരുന്നില്ല ശേഷം, 2012, 2014, 2016 -ൽ പാക്കിസ്ഥാന് വേണ്ടി മാലിക് കളിച്ചു.

അദ്ദേഹം പാകിസ്ഥാനുവേണ്ടി 116 ടി 20 കളിച്ചിട്ടുണ്ട്, 31.13 ശരാശരിയിൽ 2335 റൺസും 124.20 സ്ട്രൈക്ക് റേറ്റും നേടി. 7.08 ഇക്കോണമി റേറ്റുള്ള അദ്ദേഹം 28 വിക്കറ്റുകൾ നേടിയിട്ടുണ്ട്. സെപ്റ്റംബർ 6 ന് പ്രഖ്യാപിച്ച ടീമിലെ നാലാമത്തെ മാറ്റമാണ് പാക്കിസ്ഥാൻ ഇന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചത്. ഒക്ടോബർ 8 ന് അസം ഖാനും മുഹമ്മദ് ഹസ്നെയ്നും പകരം വിക്കറ്റ് കീപ്പർ സർഫറാസ് അഹമ്മദിനെയും മധ്യനിര ബാറ്റർ ഹൈദർ അലിയെയും ഉൾപ്പെടുത്തി അവർ 15 അംഗ ടീമിനെ പരിഷ്കരിച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!