സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ ഓം റൗത്തിന്റെ ആദിപുരുഷിൻറെ ചിത്രീകരണം പൂർത്തിയാക്കി: കേക്ക് മുറിച്ച് ആഘോഷിച്ചു

സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ ഓം റൗത്തിന്റെ ആദിപുരുഷിൻറെ ചിത്രീകരണം പൂർത്തിയാക്കി: കേക്ക് മുറിച്ച് ആഘോഷിച്ചു

ബോളിവുഡ് താരം സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ആദിപുരുഷിൻറെ ഷൂട്ടിംഗ് ശനിയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കി. പ്രഭാസ് അഭിനയിച്ച ബഹുഭാഷാ ചിത്രം “തിന്മയ്‌ക്കെതിരായ നന്മയുടെ വിജയം” ആഘോഷിക്കുന്ന ചിത്രമായി വിവരിക്കുന്നു. വിപുലമായ വിഷ്വൽ ഇഫക്റ്റുകൾ ഫീച്ചർ ചെയ്യുന്ന ആദിപുരുഷ്, രാമായണത്തിന്റെ ഓൺ-സ്ക്രീൻ അഡാപ്റ്റേഷനാണ്, അതിൽ പ്രഭാസ് ശ്രീരാമനായും രാവണൻറെ വേഷത്തിൽ സെയിഫ് അലി ഖാൻ അഭിനയിക്കുന്നു. തൻഹാജി: ദി അൺസംഗ് വാരിയർ ഫെയിം ഓം റൗത്ത് ആണ് ഇത് സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്, ഭൂഷൺ കുമാറിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ടി-സീരീസ് ചിത്രം നിർമിക്കുന്നു.

ടി-സീരീസിന്റെ ഔദ്യോഗിക ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ട് 51-കാരനായ സെയിഫ് ഒരു കേക്ക് മുറിക്കുന്ന ചിത്രത്തിനൊപ്പം ഖാന്റെ ഷൂട്ട് റാപ്പിന്റെ വാർത്ത പങ്കിട്ടു.ആദിപുരുഷ് 2022 ഓഗസ്റ്റ് 11 ന് തിയറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!