​ ​പ്ര​ഭാ​സ് ​നാ​യ​ക​നാ​വുന്ന ​ ​ ​സ്‌​പി​രി​റ്റ് ​എ​ട്ടു​ ​ഭാ​ഷ​ക​ളി​ൽ​

​ ​പ്ര​ഭാ​സ് ​നാ​യ​ക​നാ​വുന്ന ​ ​ ​സ്‌​പി​രി​റ്റ് ​എ​ട്ടു​ ​ഭാ​ഷ​ക​ളി​ൽ​

​ ​പ്ര​ഭാ​സ് ​നാ​യ​ക​നാ​വുന്ന ​ ​ ​സ്‌​പി​രി​റ്റ് ​എ​ട്ടു​ ​ഭാ​ഷ​ക​ളി​ൽ​ ​ഒ​രു​ങ്ങു​ന്നു.​ ​പ്ര​ഭാ​സി​ന്റെ​ 25​-ാ​മ​ത് ​ചി​ത്ര​മാ​ണ് ​സ്പി​രി​റ്റ്.​ ​സ​ഹ​താ​ര​ങ്ങ​ളെ​ ​ ഇതുവരെ തീ​രു​മാ​നി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ല.​ ​പ്ര​ഭാ​സും​ ​സം​വി​ധാ​യ​ക​ൻ​ ​സ​ന്ദീ​പ് ​റെ​ഡ്ഡി​ ​വ​ങ്ക​യും​ ​ഒ​ന്നി​ക്കു​ന്ന​ ​ആ​ദ്യ​ ​ചി​ത്രം​ ​കൂ​ടി​യാ​ണ്.​

​ ​സ​ന്ദീ​പ് ​റെ​ഡ്ഡി​യു​ടെ​ ​മൂ​ന്നാ​മ​ത് ​സി​നി​മ​യാ​ണ് ​സ്പി​രി​റ്റ്.​ ​അ​ർ​ജു​ൻ​ ​റെ​ഡ്ഡി​യു​ടെ​ ​ഹി​ന്ദി​ ​റീ​മേ​ക്കാ​യ​ ​ക​ബീ​ർ​സിം​ഗ് ​ഒ​രു​ക്കി​യ​തും​ ​സ​ന്ദീ​പ് ​റെ​ഡ്ഡി​യാ​ണ്.​ ​ടി​ ​സീ​രീ​സ് ​ഫി​ലിം​സ്,​ ​ഭ​ദ്ര​കാ​ളി​ ​പി​ക്ചേ​ഴ്സ് ​എ​ന്നീ​ ​ബാ​ന​റു​ക​ളി​ൽ​ ​ഭൂ​ഷ​ൻ​ ​കു​മാ​റാ​ണ് ​ചി​ത്രം​ ​നി​ർ​മ്മി​ക്കു​ന്ന​ത്.​ ​പ്ര​ഭാ​സ് ​ ​ഇ​തു​വ​രെ​ ​ചെ​യ്യാ​ത്ത​ ​ക​ഥാ​പാ​ത്ര​മാ​ണ് ​സ്പി​രി​റ്റി​ൽ​ ​കാ​ത്തി​രി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്നാ​ണ് ​വി​വ​രം.

Leave A Reply
error: Content is protected !!