വ്യാജരേഖയുണ്ടാക്കി ഒളിവില്‍ കഴിഞ്ഞ കള്ളനോട്ട് കേസിലെ പ്രതിയും യുവതിയും അറസ്​റ്റില്‍

വ്യാജരേഖയുണ്ടാക്കി ഒളിവില്‍ കഴിഞ്ഞ കള്ളനോട്ട് കേസിലെ പ്രതിയും യുവതിയും അറസ്​റ്റില്‍

പാ​ലോ​ട്: വ്യാ​ജ​രേ​ഖ​യു​ണ്ടാ​ക്കി ഒ​ളി​വി​ല്‍ ക​ഴി​ഞ്ഞ ക​ള്ള​നോ​ട്ട് കേ​സി​ലെ പ്ര​തി​യും യു​വ​തി​യും അ​റ​സ്​​റ്റി​ല്‍. തെ​ന്നൂ​രി​ല്‍ ര​ണ്ട് വ​ര്‍​ഷ​മാ​യി വാ​ട​ക​ക്ക് താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന കോ​ഴി​ക്കോ​ട് വ​ട​ക​ര വൈ​ക്കി​ല​ശേ​രി പു​ത്ത​ന്‍​പു​ര​യി​ല്‍ വീ​ട്ടി​ല്‍ മു​ഹ​മ്മ​ദ് ഹം​ജാ​ദ് (26), ക​ണ്ണൂ​ര്‍ ത​യ്യി​ല്‍ സ​ജി​നാ മ​ന്‍​സി​ലി​ല്‍ സ​ജി​ന (30) എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് അ​റ​സ്​​റ്റി​ലാ​യ​ത്. ഹം​ജ​ദി​െന്‍റ തി​രി​ച്ച​റി​യ​ല്‍ കാ​ര്‍​ഡു​ക​ള്‍ വീ​ട്ടു​ട​മ​സ്ഥ​ന് ന​ല്‍​കാ​തെ ഒ​പ്പ​മു​ള്ള യു​വ​തി​യു​ടെ​യും അ​മ്മ​യു​ടെ​യും തി​രി​ച്ച​റി​യ​ല്‍ രേ​ഖ​ക​ള്‍ ന​ല്‍​കി​യാ​ണ് വാ​ട​ക​ച്ചീ​ട്ട് എ​ഴു​തി​ ഇവിടെ താമസിച്ചിരുന്നത് . ആ​ധാ​ര്‍ കാ​ര്‍​ഡി​ലെ വി​വ​ര​ങ്ങ​ളി​ല്‍ തി​രു​ത്ത​ല്‍ വ​രു​ത്തി​യ​തി​നെ​ത്തു​ട​ര്‍​ന്ന് അ​റ​സ്​​റ്റി​ലാ​യ ഇ​രു​വ​രെ​യും റി​മാ​ന്‍​ഡ് ചെ​യ്തു. പ​ല സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ലും വ്യാ​ജ​രേ​ഖ ച​മ​ച്ചാ​ണ് താ​മ​സി​ച്ച​ത്.

2018ല്‍ ​ക​ള്ള​നോ​ട്ട് കേ​സി​ല്‍ പ്ര​തി​യാ​യി ജ​യി​ല്‍​ശി​ക്ഷ അ​നു​ഭ​വി​ച്ച ഹം​ജാ​ദ് ജാ​മ്യ​ത്തി​ലി​റ​ങ്ങി​യ ശേ​ഷം ബീ​മാ​പ​ള്ളി​യി​ലും പി​ന്നീ​ട് തെ​ന്നൂ​രും താ​മ​സ​മാ​ക്കി. മൊ​ബൈ​ല്‍ ഫോ​ണ്‍ റി​പ്പ​യ​റി​ങ്ങി​ല്‍ വി​ദ​ഗ്​​ധ​നാ​യ ഇ​യാ​ള്‍ മൊ​ബൈ​ല്‍​ക​ട ന​ട​ത്തി​വ​രു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​യാ​ളു​ടെ ദു​രൂ​ഹ​പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തെ​പ്പ​റ്റി വി​വ​രം ല​ഭി​ച്ച പാ​ലോ​ട് പൊ​ലീ​സ് ര​ഹ​സ്യ​മാ​യി നി​രീ​ക്ഷി​ച്ചു. ക​ട​യി​ല്‍ ന​ട​ത്തി​യ റെ​യ്ഡി​ല്‍ പി​ടി​ച്ചെ​ടു​ത്ത ലാ​പ്ടോ​പ്, മൊ​ബൈ​ല്‍, പ്രി​ന്‍​റ​ര്‍ എ​ന്നി​വ ശാ​സ്ത്രീ​യ പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക്ക് അ​യ​ച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!