ലോ​ട്ട​റി ത​ട്ടി​പ്പ്: നി​ല​മ്ബൂ​രി​ല്‍ ഒ​രാ​ള്‍ അ​റ​സ്​​റ്റി​ല്‍

ലോ​ട്ട​റി ത​ട്ടി​പ്പ്: നി​ല​മ്ബൂ​രി​ല്‍ ഒ​രാ​ള്‍ അ​റ​സ്​​റ്റി​ല്‍

നി​ല​മ്ബൂ​ര്‍: കേ​ര​ള സ​ര്‍ക്കാ​ര്‍ ലോ​ട്ട​റി​ക്ക്​ സ​മാ​ന്ത​ര​മാ​യി മൂ​ന്ന​ക്ക ലോ​ട്ട​റി ത​ട്ടി​പ്പ് ന​ട​ത്തി​യ​യാ​ളെ നി​ല​മ്ബൂ​ര്‍ പൊ​ലീ​സ് അ​റ​സ്​​റ്റ്​ ചെ​യ്തു. മു​ക്ക​ട്ട വ​ല്ല​പ്പു​ഴ സ്വ​ദേ​ശി പാ​ങ്ങാ​ട​ന്‍ സി​ദ്ദീ​ഖി​നെ​യാ​ണ് (53) നി​ല​മ്ബൂ​ര്‍ എ​സ്.​ഐ ന​വീ​ന്‍ ഷാ​ജ് അ​റ​സ്​​റ്റ്​ ചെ​യ്ത​ത്.ഇ​യാ​ളി​ല്‍നി​ന്ന് 9000 രൂ​പ​യും മൂ​ന്ന​ക്ക ന​മ്ബ​റു​ക​ള്‍ എ​ഴു​തി​യ സ്ലി​പ്പു​ക​ളും പി​ടി​ച്ചെ​ടു​ത്തു .

ര​ഹ​സ്യ​വി​വ​ര​ത്തെ തു​ട​ര്‍ന്ന് ന​ട​ത്തി​യ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ലാ​ണ് നി​ല​മ്ബൂ​ര്‍ മു​ക്ക​ട്ട​യി​ല്‍വെ​ച്ച്‌ ഇയാളെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്.സം​സ്ഥാ​ന ഭാ​ഗ്യ​ക്കു​റി​യു​ടെ ന​റു​ക്കെ​ടു​പ്പ്​ ഫ​ല​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യാ​ണ് ഇ​വ​ര്‍ ഇ​ട​പാ​ട് ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്ന​ത്. ഇ​യാ​ളു​ടെ വാ​ട്‌​സ്‌ആ​പ് സ​ന്ദേ​ശ​ങ്ങ​ള്‍ പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച്‌ ഇ​ട​പാ​ടു​കാ​രു​ടെ വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ പൊ​ലീ​സ് ശേ​ഖ​രി​ച്ചു​വ​രു​ന്നു​ണ്ട്. ല​ക്ഷ​ക്ക​ണ​ക്കി​ന് രൂ​പ​യു​ടെ അ​ന​ധി​കൃ​ത ഇ​ട​പാ​ടാ​ണ് ഈ ​രീ​തി​യി​ല്‍ പ്ര​ദേ​ശ​ത്ത് ന​ട​ക്കു​ന്നു​ന്ന​തെ​ന്ന് പൊ​ലീ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു.

നി​ല​മ്ബൂ​ര്‍ പൊ​ലീ​സ് ഇ​ന്‍സ്‌​പെ​ക്ട​ര്‍ ടി.​എ​സ്. ബി​നു​വി‍െന്‍റ നി​ര്‍​ദേ​ശ​പ്ര​കാ​രം ന​ട​ത്തി​യ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ല്‍ എ​സ്.​ഐ എം. ​അ​സൈ​നാ​ര്‍, എ.​എ​സ്.​ഐ അ​ന്‍വ​ര്‍ സാ​ദ​ത്ത്, സി.​പി.​ഒ​മാ​രാ​യ അ​ഭി​ലാ​ഷ് കൈ​പ്പി​നി, ആ​സി​ഫ് അ​ലി, ടി. ​നി​ബി​ന്‍ദാ​സ്, ജി​യോ ജേ​ക്ക​ബ്, എം. ​കൃ​ഷ്ണ​ദാ​സ് എ​ന്നി​വ​രും പ​ങ്കെ​ടു​ത്തു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!