നാഗ ചൈതന്യയുമായുള്ള വേർപിരിയൽ : സൈബര്‍ ആക്രമണത്തെക്കുറിച്ച് തുറന്ന് പറഞ്ഞ് സാമന്ത

നാഗ ചൈതന്യയുമായുള്ള വേർപിരിയൽ : സൈബര്‍ ആക്രമണത്തെക്കുറിച്ച് തുറന്ന് പറഞ്ഞ് സാമന്ത

നാഗ ചൈതന്യയുമായുള്ള വേർപിരിയലിനെക്കുറിച്ചുള്ള അഭ്യൂഹങ്ങളോട് പ്രതികരിക്കാൻ സമാന്ത ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ എത്തി. തനിക്കെതിരായ വ്യക്തിപരമായ ആക്രമണം കൂടി വരികയാണെന്ന് അവർ പറഞ്ഞു, പക്ഷേ ഒന്നും തന്നെ തകർക്കാൻ കഴിയില്ലെന്നും അവർ കൂട്ടിച്ചേർത്തു. നാഗചൈതന്യയിൽ നിന്ന് വേർപിരിയുന്നതായി അവൾ പ്രഖ്യാപിച്ചതുമുതൽ, ബന്ധം പിരിയാൻ കാരണം മറ്റ് ബന്ധമുണ്ടെന്നും, അബോര്ഷന് നടത്തിയെന്നും മറ്റുമാണ് വാർത്തകൾ പുറത്ത് വരുന്നത്. ഇതിനെതിരെയാണ് താരം ഇപ്പോൾ പ്രതികരിച്ചത്.

സാമന്തയും നാഗ ചൈതന്യയും ഒക്ടോബർ 2 ന്, ദമ്പതികൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ബന്ധം പിരിയുന്നതായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. പ്രഖ്യാപനം ഉണ്ടായതുമുതൽ, വേർപിരിയാനുള്ള അവരുടെ തീരുമാനത്തിലേക്ക് നയിച്ച കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് ധാരാളം വാർത്തകൾ ആണ് വരുന്നത്.

സാമന്തയുടെ കുറിപ്പ്:

വ്യക്തിപരമായ ഒരു വിഷമഘട്ടത്തില്‍ നിങ്ങള്‍ വൈകാരികമായി ഒപ്പം നിന്നത് എന്നെ ഏറെ സ്വാധീനിച്ചു. തെറ്റായ പ്രചരണങ്ങള്‍ക്കെതിരെ എന്നെ പ്രതിരോധിച്ചതിനും, ആഴത്തിലുള്ള അനുതാപവും കരുതലും പ്രകടിപ്പിച്ചതിനും എല്ലാവര്‍ക്കും നന്ദി. അവര്‍ പറയുന്നത് എനിക്ക് മറ്റു ബന്ധങ്ങള്‍ ഉണ്ടായിരുന്നുവെന്നാണ്. ഞാനൊരു അവസരവാദിയാണെന്നും എനിക്ക് കുട്ടികളെ ആവശ്യമില്ലായിരുന്നുവെന്നും പറയുന്നു. ഞാന്‍ അബോര്‍ഷനുകള്‍ നടത്തിയെന്നും ഇപ്പോള്‍ ആരോപിക്കുന്നു.

വേദനയേറിയ ഒരു നടപടിയാണ് ഡിവോഴ്സ് . എനിക്കല്‍പ്പം സമയം മുറിവുണക്കാന്‍ അനുവദിക്കുക. എനിക്കു നേരെയുള്ള വ്യക്തിപരമായ ആക്രമണം മുന്‍പേ ഉള്ളതാണ്. പക്ഷേ ഞാന്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് ഉറപ്പു തരുന്നു, ഇതോ ഇനി അവര്‍ പറയാനിരിക്കുന്ന മറ്റെന്തെങ്കിലുമോ ഞാന്‍ അനുവദിച്ചുകൊടുക്കില്ല.

Leave A Reply
error: Content is protected !!