ജർമ്മനിയുടെ വമ്പൻ തിരിച്ചുവരവ്: റുമാനിയയ്‌ക്കെതിരെ ജയം

ജർമ്മനിയുടെ വമ്പൻ തിരിച്ചുവരവ്: റുമാനിയയ്‌ക്കെതിരെ ജയം

2022 ഫിഫ ലോകകപ്പ് യോഗ്യതാ മത്സരത്തിൽ ജർമ്മനി റുമാനിയയെ തോൽപ്പിച്ചു. ഇന്ന് നടന്ന മത്സരത്തിൽ അവർ ഒന്നിനെതിരെ രണ്ട് ഗോളുകൾക്കാണ് വിജയം സ്വന്തമാക്കിയത്. തകർപ്പൻ പ്രകടനം ആണ് നടത്തിയത്. ഒരു ഗോളിന് പിന്നിൽ നിന്ന ശേഷം ആണ് അവർ വിജയം സ്വന്തമാക്കിയത്. ആദ്യ പകുതിയിൽ ഒരു ഗോൾ മാത്രം പിറന്ന മത്സരത്തിൽ രണ്ടാം പകുതിയിൽ ആണ് ജർമ്മനി രണ്ട് ഗോളുകൾ നേടിയത്.

റൊമാനിയൻ മിഡ്ഫീൽഡർ ഇയാനിസ് ഹാഗി ഒൻപതാം മിനിറ്റിൽ ഹാംബർഗിന്റെ വോൾക്സ്പാർക്ക്സ്റ്റേഡിയനിൽ ആദ്യ ഗോൾ നേടി.ഫോർവേഡ് സെർജ് ഗ്നാബ്രി 52 -ാം മിനിറ്റിൽ സമനില നേടി. 81-ാം മിനിറ്റിൽ ജർമ്മനി വിജയഗോൾ നേടിയപ്പോൾ മുന്നേറ്റക്കാരനായ തോമസ് മുള്ളർ ഹാഫ് വോളിയിലൂടെ വലകുലുക്കി 2-1 വിജയം സ്വന്തമാക്കി.

ഗ്രൂപ്പ് ജെ ജേതാക്കളായ ജർമ്മനിക്ക് ഏഴ് മത്സരങ്ങളിൽ 18 പോയിന്റുണ്ട്. ഗ്രൂപ്പ് ജയിക്കുന്നതിനും നേരിട്ട് ലോകകപ്പ് യോഗ്യത നേടുന്നതിനും അവർ അടുത്താണ്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!