ഇംഗ്ലണ്ട് ഓൾ റൗണ്ടർ മൊയീൻ അലി ടെസ്റ്റ് ക്രിക്കറ്റിൽ നിന്ന് വിരമിച്ചു

ഇംഗ്ലണ്ട് ഓൾ റൗണ്ടർ മൊയീൻ അലി ടെസ്റ്റ് ക്രിക്കറ്റിൽ നിന്ന് വിരമിച്ചു

ഇംഗ്ലണ്ട് ഓൾറൗണ്ടർ മൊയീൻ അലി ടെസ്റ്റ് ക്രിക്കറ്റിൽ നിന്ന് വിരമിച്ചു. ഇതറിയിച്ചുകൊണ്ട് അദ്ദേഹം തന്നെ രംഗത്തെത്തി. ടെസ്റ്റ് ക്രിക്കറ്റ് താന്‍ ഏറെ ആസ്വദിക്കുന്നുണ്ടെന്നും താന്‍ ഇപ്പോൾ ടെസ്റ്റ് ക്രിക്കറ്റിലെ നേട്ടങ്ങളിൽ തൃപ്തനാണെന്നും ഖിയതിനാൽ ടെസ്റ്റിൽ നിന്ന് വിടവാങ്ങാൻ സമയമായെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ഗെയിം ആസ്വദിക്കാനും കഴിയുന്നിടത്തോളം കാലം അത് കളിക്കാനും ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

നിലവിൽ ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്‌സിനൊപ്പം ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗ് (ഐപിഎൽ) 2021 ൽ കളിക്കുക്കുകയാണ് അദ്ദേഹം. മൊയീൻ അലി 64 ടെസ്റ്റുകളിൽ ഇംഗ്ലണ്ടിനെ പ്രതിനിധീകരിച്ചു, 28.29 ശരാശരിയിൽ 2,914 റൺസ് നേടി. ഏറ്റവും ദൈർഘ്യമേറിയ ഫോർമാറ്റിൽ ഇടത് കൈയ്യൻ ബാറ്റ്സ്മാന് അഞ്ച് സെഞ്ച്വറികളും 14 അർധ സെഞ്ചുറികളും ഉണ്ട്. തന്റെ ഓഫ് സ്പിന്നിൽ 195 വിക്കറ്റും നേടി. 2019 ആഷസ് മുതൽ ടെസ്റ്റ് ക്രിക്കറ്റ് കളിച്ച മൊയീനെ ഇന്ത്യയ്‌ക്കെതിരായ ഹോം സമ്മർ സീരീസിനായി തിരിച്ചുവിളിക്കുകയും മൂന്ന് മത്സരങ്ങളിൽ കളിക്കുകയും ചെയ്തു. ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെ അടുത്ത ടെസ്റ്റ് പരമ്പര ഡിസംബറിൽ ആരംഭിക്കുന്ന ആഷസിൽ ഓസ്ട്രേലിയക്കെതിരെയാണ്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!