ടർക്കിഷ് സൂപ്പർ ലിഗ് മത്സരത്തിൽ ഫെനർബാഷെ ഹടൈസ്‌പോറിനെ തോൽപ്പിച്ചു

ടർക്കിഷ് സൂപ്പർ ലിഗ് മത്സരത്തിൽ ഫെനർബാഷെ ഹടൈസ്‌പോറിനെ തോൽപ്പിച്ചു

ഞായറാഴ്ച നടന്ന ടർക്കിഷ് സൂപ്പർ ലിഗ് മത്സരത്തിൽ ഫെനർബാഷെ ഹടൈസ്‌പോറിനെ തോൽപ്പിച്ചു. ഒന്നിനെതിരെ രണ്ട് ഗോളുകൾക്കായിരുന്നു വിജയം ന്യൂ ഹടേ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ 17 -ാം മിനിറ്റിൽ ഡീഗോ റോസി ഗോൾ നേടി ഫെനർബാഷെ ആദ്യ ഗോൾ സ്വന്തമാക്കി. ചെക്ക് ലെഫ്റ്റ് ബാക്ക് ഫിലിപ്പ് നൊവാക് 29-ാം മിനിറ്റിൽ ഫെനർബാഷെക്ക് വേണ്ടി രണ്ടാം ഗോൾ നേടി ആദ്യ പകുതി 2-0 ന് അവസാനിച്ചു.

എഴുപതാം മിനിറ്റിൽ ഡിലാൻ സെന്റ് ലൂയിസിനൊപ്പം ഹറ്റെയ്‌സ്‌പോർ ഒരെണ്ണം തിരിച്ചുപിടിച്ചെങ്കിലും സമനില കണ്ടെത്താൻ കഴിഞ്ഞില്ല, ഇതോടെ കളി 2-1 ന് അവസാനിച്ചു. സൂപ്പർ ലിഗ് പട്ടികയിൽ 16 പോയിന്റുമായി ഫെനർബാഷെ ഒന്നാം സ്ഥാനത്തെത്തി, 15 പോയിന്റുകളോടെ ആൽറ്റെ രണ്ടാം സ്ഥാനത്തും ബെസിക്താസ് 14 പോയിന്റുമായി മൂന്നാം സ്ഥാനത്തും എത്തി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!