സീരി എയിൽ ഇന്നലെ നടന്ന മത്സരത്തിൽ ലാസിയോ റോമയെ പരാജയപ്പെടുത്തി

സീരി എയിൽ ഇന്നലെ നടന്ന മത്സരത്തിൽ ലാസിയോ റോമയെ പരാജയപ്പെടുത്തി

സീരി എയിലെ ആവേശകരമായ റോം ഡെർബിയിൽ ഞായറാഴ്ച ലാസിയോ റോമയെ പരാജയപ്പെടുത്തി. രണ്ടിനെതിരെ മൂന്ന് ഗോളുകൾക്കായിരുന്നു ജയം. സ്റ്റാർഡിയോ ഒളിമ്പിക്കോയിൽ 10-ാം മിനിറ്റിൽ സെർജ് മിലിങ്കോവിച്ച്-സാവിച്ച് തന്റെ ടീമിന് ഒരു മുൻനിര ലീഡ് നൽകിയപ്പോൾ ലാസിയോ വേഗത്തിൽ ഗെയിം ആരംഭിച്ചു. രണ്ടാം ഗോളിനായി ഈഗിൾസിന് അധികനേരം കാത്തിരിക്കേണ്ടി വന്നില്ല, കാരണം സ്പാനിഷ് വിംഗർ പെഡ്രോ 19-ാം മിനിറ്റിൽ അവർക്ക് വേണ്ടി രണ്ടാം ഗോൾ നേടി ലീഡ് ഉയർത്തി.

41-ാം മിനിറ്റിൽ റോജർ ഇബനേസിനൊപ്പം റോമ ഒരെണ്ണം തിരിച്ചുപിടിച്ചതോടെ ആദ്യ പകുതി 2-1 ന് അവസാനിച്ചു. 63-ാം മിനിറ്റിൽ ലാസിയോയ്ക്കായി ഫിലിപ്പെ ആൻഡേഴ്സൺ മൂന്നാം ഗോൾ നേടി, റോമയ്ക്കുവേണ്ടി ജോർദാൻ വെറൗട്ട് നേടിയ പെനാൽറ്റി ഗോൾ 69-ാം മിനിറ്റിൽ വ്യത്യാസം ഒരു ഗോളാക്കി ചുരുക്കിയെങ്കിലും മത്സരം 3 -2 അവർ വിജയിച്ചു. 11 പോയിന്റുമായി ലാസിയോ സീരി എ പട്ടികയിൽ ആറാം സ്ഥാനത്തും റോമ 12 പോയിന്റുമായി നാലാം സ്ഥാനത്തുമാണ്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!