കോവിഡ് -19 നിയന്ത്രണങ്ങൾ കാരണം ആഷസ് ടെസ്റ്റ് പുനസംഘടിപ്പിക്കണമെന്ന് വെസ്റ്റേൺ ഓസ്‌ട്രേലിയ ക്രിക്കറ്റ് സിഇഒ

കോവിഡ് -19 നിയന്ത്രണങ്ങൾ കാരണം ആഷസ് ടെസ്റ്റ് പുനസംഘടിപ്പിക്കണമെന്ന് വെസ്റ്റേൺ ഓസ്‌ട്രേലിയ ക്രിക്കറ്റ് സിഇഒ

കോവിഡ് -19 പകർച്ചവ്യാധി മൂലമുള്ള അതിർത്തി നിയന്ത്രണങ്ങൾ കാരണം വരാനിരിക്കുന്ന ആഷസ് പരമ്പരയ്ക്കുള്ള ടെസ്റ്റ് മത്സരങ്ങൾ പുനസംഘടിപ്പിക്കാൻ വെസ്റ്റേൺ ഓസ്‌ട്രേലിയ ക്രിക്കറ്റ് (ഡബ്ല്യുഎസി) സിഇഒ ക്രിസ്റ്റീന മാത്യൂസ് ആവശ്യപ്പെട്ടു.

ആഷസ് പരമ്പര ഡിസംബർ 8 മുതൽ ബ്രിസ്ബേണിലെ ഗബ്ബയിൽ ആരംഭിക്കും, തുടർന്ന് അഡ്ലെയ്ഡ്, മെൽബൺ, സിഡ്നി എന്നീ സ്റ്റേഡിയങ്ങളിൽ നടക്കുന്ന ടെസ്റ്റ് പെർത്തിലെ ഒപ്റ്റസ് സ്റ്റേഡിയത്തിൽ പരമ്പര പൂർത്തിയാകും. പക്ഷേ, ഇംഗ്ലണ്ടിലെ ഫസ്റ്റ് ചോയ്‌സ് കളിക്കാർ യാത്രയ്ക്കായി ലഭ്യമാകുന്നതിലെ അനിശ്ചിതത്വം കാരണം ആഷസ് മുന്നോട്ട് പോകുമോ ഇല്ലയോ എന്ന ചോദ്യങ്ങൾ ഉയർന്നിട്ടുണ്ട്. ഒരു അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റിന്റെ അഭാവവും ഡബ്ല്യുഎ ക്രിക്കറ്റിന് 6 മില്യൺ ഡോളർ ചിലവാകുമെന്ന് . 1984 മുതൽ 1995 വരെ 20 ടെസ്റ്റുകളിലും 47 ഏകദിനങ്ങളിലും ഓസ്ട്രേലിയയെ പ്രതിനിധീകരിച്ച മാത്യൂസ് പരാമർശിച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!