പാകിസ്ഥാനിലെ ക്രിക്കറ്റ് പര്യടനം ന്യൂസിലൻഡ് ഉപേക്ഷിച്ചതിൽ കളിക്കാർക്ക് യാതൊരു ബന്ധവുമില്ലെന്ന് കോച്ച് ഗാരി സ്റ്റെഡ്

പാകിസ്ഥാനിലെ ക്രിക്കറ്റ് പര്യടനം ന്യൂസിലൻഡ് ഉപേക്ഷിച്ചതിൽ കളിക്കാർക്ക് യാതൊരു ബന്ധവുമില്ലെന്ന് കോച്ച് ഗാരി സ്റ്റെഡ്

സെപ്റ്റംബർ 17 ന് റാവൽപിണ്ടിയിൽ നടക്കുന്ന ആദ്യ ഏകദിന മത്സരം ആരംഭിക്കുന്നതിന് മണിക്കൂറുകൾക്ക് മുമ്പ് പാകിസ്താനിലെ പരിമിത ഓവർ പര്യടനം ഉപേക്ഷിക്കാനുള്ള തീരുമാനത്തിൽ കളിക്കാർക്ക് യാതൊരു ബന്ധവുമില്ലെന്ന് ന്യൂസിലൻഡ് ക്രിക്കറ്റ് കോച്ച് ഗാരി സ്റ്റെഡ് ഞായറാഴ്ച പറഞ്ഞു.

ന്യൂസിലാന്റ് ക്രിക്കറ്റ് സുരക്ഷാ പ്രശ്നങ്ങൾ കാരണം ന്യൂസിലാന്റ് അവരുടെ വൈറ്റ് ബോൾ പര്യടനം നിർത്തിവച്ചു. പാക്കിസ്ഥാനുള്ള ന്യൂസിലാന്റ് ഗവൺമെന്റിന് ഭീഷണിയുടെ തോത് വർദ്ധിച്ചതിനെ തുടർന്ന്, ന്യൂസിലാന്റ് ക്രിക്കറ്റിൻറെ സുരക്ഷാ ഉപദേഷ്ടാക്കളുടെ ഉപദേശം മാനിച്ച് ബ്ലാക്ക്കാപ്സ് പര്യടനം തുടരില്ലെന്ന് തീരുമാനിച്ചു. “ടൂർ ഉപേക്ഷിക്കാനുള്ള തീരുമാനം ഞങ്ങളുടെ കൈയ്യിലില്ല, താരങ്ങൾ ഇപ്പോൾ ദുബായിൽ തയ്യാറെടുപ്പിലുമാണ്, ഐപിഎല്ലിൽ താരങ്ങൾ ഉണ്ട്, അത് പല തരത്തിലും അവർക്കും ഗുണം ചെയ്യും” ഞായറാഴ്ച, സ്റ്റെഡ് പറഞ്ഞു.

34 അംഗ സ്ക്വാഡിൽ 24 കളിക്കാരും സപ്പോർട്ട് സ്റ്റാഫും ന്യൂസിലൻഡിലേക്ക് മടങ്ങി, മറ്റുള്ളവർ ഐപിഎല്ലിനും അവരുടെ ലോകകപ്പ് തയ്യാറെടുപ്പുകൾക്കും യുഎഇയിൽ തന്നെ തുടർന്നു. ഐസിസി ടി 20 ലോകകപ്പിനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പുകൾ തുടരാൻ എമിറേറ്റിൽ താമസിച്ചവരിൽ മാർട്ടിൻ ഗപ്റ്റിൽ, മാർക്ക് ചാപ്മാൻ, ഡാരിൽ മിച്ചൽ, ടോഡ് ആസ്റ്റൽ, ഇഷ് സോധി എന്നിവരും ഉൾപ്പെടുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!