മോട്ടോറോള ഉടൻ മോട്ടോ ടാബ് ജി 20, മോട്ടറോള എഡ്ജ് 20 പ്രോ എന്നിവ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിക്കും

മോട്ടോറോള ഉടൻ മോട്ടോ ടാബ് ജി 20, മോട്ടറോള എഡ്ജ് 20 പ്രോ എന്നിവ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിക്കും

 

മോട്ടോറോള ഇന്ത്യയിൽ രണ്ട് പുതിയ ഉപകരണങ്ങൾ അവതരിപ്പിക്കാൻ ഒരുങ്ങുന്നു. ലെനോവോയുടെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള കമ്പനി മോട്ടോ ടാബ് ജി 20, മോട്ടറോള എഡ്ജ് 20 പ്രോ എന്നിവയുൾപ്പെടെ രണ്ട് ഉപകരണങ്ങൾ പുറത്തിറക്കുന്നത് സ്ഥിരീകരിച്ചു.

മോട്ടറോള മുമ്പ് മോട്ടറോള എഡ്ജ് 20, മോട്ടറോള എഡ്ജ് 20 ഫ്യൂഷൻ അവതരിപ്പിച്ചിരുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, മുൻനിര വേരിയന്റായ മോട്ടോറോള എഡ്ജ് 20 പ്രോ മറ്റ് രണ്ട് ഉപകരണങ്ങളോടൊപ്പം അവതരിപ്പിച്ചിട്ടില്ല. എഡ്ജ് 20 പ്രോ 144Hz അമോലെഡ് ഡിസ്പ്ലേ, സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 870- ൽ എത്തുമെന്ന് പറയപ്പെടുന്നു.

ടാബിലേക്ക് വരുമ്പോൾ, മോട്ടറോള ഒരു ബജറ്റ് ടാബ്‌ലെറ്റിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നുവെന്ന് വളരെക്കാലമായി അഭ്യൂഹമുണ്ടായിരുന്നു. ഇപ്പോൾ, മോട്ടറോള ടാബ് സമാരംഭിക്കുന്നത് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 8 ഇഞ്ച് എച്ച്ഡി+ ഐപിഎസ് എൽസിഡി ഡിസ്പ്ലേയോടുകൂടിയ ഈ ടാബ്‌ലെറ്റ് പ്രവർത്തിക്കുന്നത് മീഡിയടെക് ഹീലിയോ പി 22 ടി സോസിയാണ്.

മോട്ടോറോള ഇതിനകം തന്നെ യൂറോപ്പിൽ എഡ്ജ് 20 പ്രോ പുറത്തിറക്കിയിട്ടുണ്ട്. 6.4 ഇഞ്ച് 10-ബിറ്റ് അമോലെഡ് ഡിസ്‌പ്ലേയോടുകൂടിയ ഈ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ 144Hz ഉയർന്ന പുതുക്കൽ നിരക്കിലാണ് വരുന്നത്. എഡ്ജ് 20 പ്രോയിൽ ക്വാൽകോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 870 ഉം 12 ജിബി റാമും 256 ജിബി ഇന്റേണൽ സ്റ്റോറേജും ഉണ്ട്, ഇത് മൈക്രോ എസ്ഡി ഉപയോഗിച്ച് വികസിപ്പിക്കാനാകും.സ്മാർട്ട്ഫോൺ ആൻഡ്രോയിഡ് 11 -ൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു. മോട്ടോറോള എഡ്ജ് 20 പ്രോയിൽ പിന്നിൽ ഒരു ട്രിപ്പിൾ ക്യാമറ സജ്ജീകരണമുണ്ട്, അതിൽ 108 മെഗാപിക്സൽ പ്രൈമറി സെൻസർ, 16 മെഗാപിക്സൽ അൾട്രാ വൈഡ് ലെൻസ്, 8 മെഗാപിക്സൽ സെൻസർ, 50X ഒപ്റ്റിക്കൽ സൂം എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. മുൻവശത്ത്, സെൽഫികൾക്കായി 16 മെഗാപിക്സൽ ക്യാമറയുണ്ട്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!