ന്യൂഡൽഹിയിലെ മാളിൽ ദളപതി വിജയുടെ ഷോപ്പിംഗിന്: വീഡിയോ വൈറൽ

ന്യൂഡൽഹിയിലെ മാളിൽ ദളപതി വിജയുടെ ഷോപ്പിംഗിന്: വീഡിയോ വൈറൽ

ന്യൂഡൽഹിയിലെ ഡിഎൽഎഫ് പ്രൊമെനേഡ് മാളിൽ നടൻ വിജയ് നടക്കുന്ന വീഡിയോ ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയിരിക്കുന്ന വീഡിയോ. മാളിൽ നടക്കുമ്പോൾ ഒരു ആരാധകൻ അദ്ദേഹത്തെ തിരിച്ചറിയുകയും മാളിൽ ഷോപ്പിംഗ് നടത്തുന്നതിന്റെ വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവയ്ക്കുകയും ചെയ്തു.

വിജയുടെ പുതിയ ചിത്രമായ ബീസ്റ്റിന്റെ ചിത്രീകരണത്തിനായിട്ടാണ് അദ്ദേഹം ഡൽഹിയിൽ എത്തിയത്. ന്യൂ ഡൽഹി ഷെഡ്യൂൾ ഏകദേശം നാല് മുതൽ അഞ്ച് ദിവസം വരെ നീണ്ടുനിന്നു.ഒരു പുതിയ ഷെഡ്യൂളിനായി അവർ ന്യൂഡൽഹിയിലായിരുന്നപ്പോൾ ചെന്നൈ അന്താരാഷ്ട്ര വിമാനത്താവളത്തിൽ തലപതി വിജയും മുഴുവൻ ബീസ്റ്റ് ടീമും കണ്ടതായി നേരത്തെ റിപ്പോർട്ട് വന്നിരുന്നു. വിജയ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചില പ്രധാന സീക്വൻസുകൾ ന്യൂഡൽഹി ഷെഡ്യൂളിൽ ചിത്രീകരിച്ചു. ഷെഡ്യൂൾ പൂർത്തിയാക്കിയ ശേഷം, തലപതി വിജയ് ന്യൂഡൽഹിയിലെ ഒരു മാളിൽ നടന്നുപോകുന്ന വീഡിയോ ആണ് ഇപ്പോൾ വൈറൽ ആയിരിക്കുന്നത്.

നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഒരു ആക്ഷൻ ത്രില്ലറാണ് ബീസ്റ്റ്. തലപതി വിജയ്, പൂജ ഹെഗ്‌ഡെ എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിൽ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. സെൽവരാഘവൻ, ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ, യോഗി ബാബു, വിടിവി ഗണേഷ്, അപർണ ദാസ്, സതീഷ് കൃഷ്ണൻ എന്നിവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!