അക്ഷയ് കുമാർ, കത്രീന കൈഫ് ചിത്രം സൂര്യവംശി 2021 ദീപാവലിയിൽ തിയറ്ററുകൾ എത്തും

അക്ഷയ് കുമാർ, കത്രീന കൈഫ് ചിത്രം സൂര്യവംശി 2021 ദീപാവലിയിൽ തിയറ്ററുകൾ എത്തും

 

അക്ഷയ് കുമാറിന്റെ സൂര്യവംശി ദീപാവലി ഒക്ടോബർ 22 തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യാനൊരുങ്ങുന്നു. രോഹിത് ഷെട്ടി സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രത്തിൽ കത്രീന കൈഫും പ്രധാന വേഷത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നു, ചിത്രത്തിൽ രൺവീർ സിംഗും അജയ് ദേവ്ഗണും അതിഥി വേഷങ്ങളിൽ എത്തുന്നു. മഹാരാഷ്ട്ര സിനിമകൾ തുറക്കുന്ന തീയതിയിൽ സൂര്യവംശി റിലീസ് ചെയ്യുമെന്ന് അക്ഷയ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അറിയിച്ചു.

കഴിഞ്ഞ മാസം അക്ഷയ് കുമാറിന്റെ ബെൽ ബോട്ടം തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യുന്ന ആദ്യത്തെ പ്രധാന വാണിജ്യ സിനിമയായി മാറി. മഹാരാഷ്ട്ര മുഖ്യമന്ത്രി ഉദ്ധവ് താക്കറെ ഒക്ടോബർ 22 മുതൽ സിനിമാ തിയേറ്ററുകൾ തുറക്കുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചതിനാൽ അക്ഷയ് കുമാറിന്റെ സൂര്യവംശി അതേ തീയതിയിൽ റിലീസ് ചെയ്യും. ആരാധകർക്കുള്ള ഏറ്റവും മികച്ച ദീപാവലി ഓഫറാണ് ആക്ഷൻ ചിത്രം.

രോഹിത് ഷെട്ടിയുടെ പോലീസ് സിനിമകളിലെ നാലാമത്തെ ചിത്രമാണ് സൂര്യവംശി, അജയ് ദേവ്ഗണിന്റെ സിങ്കം 2011 ൽ ആരംഭിച്ചു. സിങ്കം, സിങ്കം റിട്ടേൺസ് എന്നിവയ്ക്ക് ശേഷം രൺവീർ സിംഗ് സിംബയുമായി ബാറ്റൺ മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോയി. ഇപ്പോൾ, സൂര്യവംശിക്കൊപ്പം കത്രീന കൈഫ്, രൺവീർ സിംഗ്, അജയ് ദേവ്ഗൺ എന്നിവരോടൊപ്പം പ്രേക്ഷകരെ രസിപ്പിക്കാൻ അക്ഷയ് ഒരുങ്ങുകയാണ്. കൊറോണ വൈറസ് പാൻഡെമിക് കാരണം ആക്ഷൻ ചിത്രത്തിന്റെ തിയറ്റർ റിലീസ് രണ്ടുതവണ മാറ്റിവച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!