ഐ‌പി‌എൽ 2021: സി‌എസ്‌കെ പ്ലേ ഓഫിന് യോഗ്യത നേടിയാൽ ധോണി നാലാം സ്ഥാനത്ത് കളിക്കണമെന്ന് ഗംഭീർ

ഐ‌പി‌എൽ 2021: സി‌എസ്‌കെ പ്ലേ ഓഫിന് യോഗ്യത നേടിയാൽ ധോണി നാലാം സ്ഥാനത്ത് കളിക്കണമെന്ന് ഗംഭീർ

ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗ് (ഐപിഎൽ) 2021 ലെ ടീം പ്ലേ ഓഫിന് യോഗ്യത നേടുമ്പോൾ ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സ് (സിഎസ്കെ) നായകൻ എംഎസ് ധോണി സ്വയം നാലാം സ്ഥാനത്തേക്ക് മാറണമെന്ന് മുൻ കൊൽക്കത്ത നൈറ്റ് റൈഡേഴ്സ് ക്യാപ്റ്റൻ ഗൗതം ഗംഭീർ പറഞ്ഞു. സി‌എസ്‌കെ സ്‌കോർ പിന്തുടരുകയാണോ അല്ലെങ്കിൽ മൊത്തം പ്രതിരോധിക്കുകയാണോ എന്നത് പരിഗണിക്കാതെ ധോണി ആ സ്ഥാനത്ത് കളിക്കണം എന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ഐ‌പി‌എല്ലിന്റെ രണ്ടാം ഘട്ടത്തിലെ സി‌എസ്‌കെയുടെ ആദ്യ മത്സരത്തിൽ ധോണി മൂന്ന് റൺസിന് പുറത്തായി, അതിനുശേഷം 11 റൺസെടുത്ത് പുറത്താകാതെ സിഎസ്‌കെ റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്‌സ് ബാംഗ്ലൂരിനെ (ആർ‌സി‌ബി) ആറ് വിക്കറ്റിന് പരാജയപ്പെടുത്തി. സീസണിൽ ഇതുവരെ 51 റൺസ് മാത്രമാണ് അദ്ദേഹത്തിന് നേടാനായത്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!