ഇന്ത്യൻ വനിതാ ഫുട്‌ബോൾ ടീം ഒക്ടോബറിൽ അന്താരാഷ്ട്ര മത്സരങ്ങൾ കളിക്കാൻ വിദേശത്തേക്ക് പറക്കും

ഇന്ത്യൻ വനിതാ ഫുട്‌ബോൾ ടീം ഒക്ടോബറിൽ അന്താരാഷ്ട്ര മത്സരങ്ങൾ കളിക്കാൻ വിദേശത്തേക്ക് പറക്കും

ഏകദേശം ഒരു മാസത്തോളം ജാർഖണ്ഡിലെ ജംഷഡ്പൂരിൽ ക്യാമ്പ് സ്ഥാപിച്ചതിന് ശേഷം, അടുത്ത വർഷം ഇന്ത്യയിൽ നടക്കാനിരിക്കുന്ന എഎഫ്സി വനിതാ ഏഷ്യൻ കപ്പിനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിന്റെ ഭാഗമായി ഇന്ത്യൻ വനിതാ ടീം ഒരു പര്യടനത്തിന് വിദേശയാത്ര നടത്തും.കോണ്ടിനെന്റൽ ടൂർണമെന്റിനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിൽ മത്സരങ്ങൾ കളിക്കേണ്ടതിന്റെ പ്രാധാന്യത്തെക്കുറിച്ച് മുഖ്യ പരിശീലകൻ തോമസ് ഡെന്നർബി നേരത്തെ പറഞ്ഞിരുന്നു. ഇപ്പോൾ, ഇന്ത്യൻ താരങ്ങൾ യുഎഇയിലേക്ക് സെപ്റ്റംബർ 30 വ്യാഴാഴ്ച പുറപ്പെടും, അവിടെ അവർ യുണൈറ്റഡ് അറബ് എമിറേറ്റ്സിനും ടുണീഷ്യയ്ക്കും എതിരെ രണ്ട് സൗഹൃദ മത്സരങ്ങൾ കളിക്കും.

യുഎഇയിലെ രണ്ട് സൗഹൃദ മത്സരങ്ങൾക്ക് ശേഷം, ഇന്ത്യൻ വനിതാ ടീം ബഹ്‌റൈനിലും ചൈനീസ് തായ്‌പേയ്‌ക്കെതിരെയും രണ്ട് സൗഹൃദ മത്സരങ്ങൾ കളിക്കാൻ ബഹ്‌റൈനിലേക്ക് പോകും. അതിന് ശേഷം സ്വീഡനിൽ ഒരു ഹ്രസ്വകാല പര്യടനം നടത്താൻ സാധ്യതയുണ്ട്, അവിടെ അവർ രണ്ട് ഡമാൽസ്വെൻസ്കൻ ലീഗ് ടീമുകലുമായി മത്സരിച്ചേക്കും.

വലിയ ടൂർണമെന്റിന് മുന്നോടിയായി പെൺകുട്ടികൾ പൊരുത്തപ്പെടുന്നതിന് ഗുണനിലവാരമുള്ള മത്സരങ്ങൾ കളിക്കേണ്ടതിന്റെ പ്രാധാന്യത്തെക്കുറിച്ച് മുഖ്യ പരിശീലകൻ ഇതിനകം പറഞ്ഞിരുന്നു, യുഎഇയിലെയും ബഹ്റൈനിലെയും സൗഹൃദ മത്സരങ്ങൾ ടീമിനെ സ്വയം വിലയിരുത്താൻ സഹായിക്കുമെന്ന് അദ്ദേഹം വിശ്വസിക്കുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!