രോഹിത്തും ഹാർദിക്കും സുഖം പ്രാപിച്ചുവരികയാണെന്ന് മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ് പേസർ ബോൾട്ട്

രോഹിത്തും ഹാർദിക്കും സുഖം പ്രാപിച്ചുവരികയാണെന്ന് മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ് പേസർ ബോൾട്ട്

മുംബൈ ഇന്ത്യൻസിന്റെ ക്യാപ്റ്റൻ രോഹിത് ശർമ്മയും ഓൾ റൗണ്ടർ ഹാർദിക് പാണ്ഡ്യയും സുഖം പ്രാപിക്കുന്നുണ്ടെന്നും ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സിനെതിരായ മുൻ മത്സരത്തിൽ അവർക്ക് വിശ്രമം നൽകിയത് നല്ല തീരുമാനമായിരുന്നുവെന്നും എംഐ പേസർ ട്രെന്റ് ബോൾട്ട് പറഞ്ഞു. ഐഎസ്‌എൽ 2021 ലെ രണ്ടാം മത്സരത്തിൽ മുംബൈ സിഎസ്‌കെയ്‌ക്കെതിരായ ആദ്യ മത്സരത്തിൽ പരാജയപ്പെട്ടു, രോഹിത് ശർമ്മ നയിക്കുന്ന ടീം എട്ട് മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് എട്ട് പോയിന്റുമായി നാലാം സ്ഥാനത്താണ്. വ്യാഴാഴ്ച നടക്കുന്ന മത്സരത്തിൽ കൊൽക്കത്ത നൈറ്റ് റൈഡേഴ്സിനെ (കെകെആർ) നേരിടും.

അടുത്ത മല്സരം കൊൽക്കത്തയ്ക്ക് എതിരെയാണെന്നും അതിൽ മികച്ച പ്രകടനം നടത്താൻ കഴിയുമെന്നും കെകെആറിനെതിരെ നേരത്തെ ഉള്ള മത്സരം മികച്ച പ്രകടനം നടത്താൻ ടീമിന് ആയിട്ടുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. വരാനിരിക്കുന്ന ടി 20 ലോകകപ്പിന് മുന്നോടിയായുള്ള സാഹചര്യങ്ങൾ എല്ലാവർക്കും ഉപയോഗപ്പെടുത്താൻ ലാഭകരമായ ലീഗ് മികച്ച അവസരം നൽകുമെന്ന് പേസർ പറഞ്ഞു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!