ബൗളർമാർ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചു: ഡൽഹി ക്യാപ്റ്റൻ റിഷഭ് പന്ത്

ബൗളർമാർ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചു: ഡൽഹി ക്യാപ്റ്റൻ റിഷഭ് പന്ത്

 

ദുബായ് ഇന്റർനാഷണൽ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ നടക്കുന്ന ഐപിഎൽ 2021 മത്സരത്തിൽ സൺറൈസേഴ്സ് ഹൈദരാബാദിനെതിരായ മത്സരത്തിൽ തങ്ങളുടെ ടീം വിജയിച്ചതിൽ ഡൽഹി ക്യാപിറ്റൽസ് ക്യാപ്റ്റൻ റിഷഭ് പന്ത് സന്തോഷം പ്രകടിപ്പിച്ചു. ഈ പ്രകടനത്തിൽ വളരെ സന്തോഷമുണ്ട്. മിന്നുകച്ച പ്രകടനത്തിലൂടെ രണ്ടാം ഘട്ടം ആരംഭിക്കാൻ കഴിഞ്ഞതിൽ സന്തോഷമുണ്ടെന്നും മികച്ച ബൗളിംഗ് ആണ് ടീം കാഴ്ചവച്ചതെന്നും പന്ത് പറഞ്ഞു.

ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും വേഗമേറിയ ബൗളർമാരിൽ ഒരാൾ ഞങ്ങളുടെ പക്കലുണ്ട്. ക്യാപ്റ്റനെന്ന നിലയിൽ വളരെ സന്തോഷമുണ്ട്, മത്സരത്തിന് ശേഷം പന്ത് പറഞ്ഞു. ക്യാപിറ്റൽസ് ഹൈദരാബാദിനെ എട്ട് വിക്കറ്റിന് തകർത്ത് ഓൾറൗണ്ട് പ്രകടനം പുറത്തെടുത്തു. ബൗളർമാർ 20 ഓവറിൽ ഹൈദരാബാദിനെ 134/9 എന്നതിന് താഴെയായി നിർത്തിയതിന് ശേഷം, ഡൽഹി 135 റൺസ് വിജയലക്ഷ്യം 13 പന്തുകൾ ബാക്കി നിൽക്കെ നേടി. ഒൻപത് മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് 14 പോയിന്റുമായി ഡൽഹി പോയിന്റ് പട്ടികയിൽ ഒന്നാമതെത്തിയപ്പോൾ എട്ട് മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് രണ്ട് പോയിന്റുമായി ഹൈദരാബാദ് അവസാന സ്ഥാനത്ത് തുടരുന്നു.

അതേസമയം, നിർണായകമായ രണ്ട് വിക്കറ്റുകൾ വീഴ്ത്തിയതിനും തന്റെ 4 ഓവറിൽ 12 റൺസ് മാത്രം വിട്ടുകൊടുത്തതിനും ഡൽഹി പേസർ ആൻറിച്ച് നോർട്ട്ജെയെ മാൻ ഓഫ് ദി മാച്ച് ആയി പ്രഖ്യാപിച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!