വിദ്വേഷ പ്രസ്താവന നടത്തിയ ഫാ. റോയ് കണ്ണന്‍ചിറ മാപ്പ് പറഞ്ഞു

വിദ്വേഷ പ്രസ്താവന നടത്തിയ ഫാ. റോയ് കണ്ണന്‍ചിറ മാപ്പ് പറഞ്ഞു

കോട്ടയം:വിദ്വേഷ പ്രസ്താവന ഈഴവ സമുദായത്തിനെതിരെ നടത്തിയ ഫാ. റോയ് കണ്ണന്‍ചിറ മാപ്പ് പറഞ്ഞു. കുട്ടികളുടെ ദീപിക ചീഫ് എഡിറ്ററും ദീപിക ബാലസഖ്യം ഡയറക്ടറുമായ ഫാദർ പറഞ്ഞത് ഒമ്പത് പെണ്‍കുട്ടികളെ പ്രണയിച്ച് ഒരു മാസത്തിനുള്ളില്‍ കൊണ്ടുപോയത് ഈഴവ ചെറുപ്പക്കാരാണെന്നായിരുന്നു പറഞ്ഞത്. ഇത് വലിയ വിവാദം ഉണ്ടാക്കിയിരുന്നു. ഇതിനെത്തുടർന്നാണ് ഫാദർ ഇപ്പോൾ മാപ്പ് പറഞ്ഞിരിക്കുന്നത്.

”എന്റെ വാക്ക് മൂലം ആര്‍ക്കൊക്കെ വേദനയുണ്ടായോ അവരോടെല്ലാം ഞാന്‍ മാപ്പു ചോദിക്കുന്നു” എന്നാണ് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞത്.‘ റോയ് കണ്ണൻചിറ ഖേദം പ്രകടിപ്പിച്ചത് ഷെക്കെയ്‌ന’ എന്ന യൂട്യൂബ് ചാനലിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത വീഡിയോയിലാണ് . വിദ്വേഷകരമായ പരാമര്‍ശങ്ങള്‍ ഫാ. റോയ് കണ്ണന്‍ചിറ നടത്തിയത് ചങ്ങനാശേരി അതിരൂപതയുടെ കീഴിലുള്ള അഞ്ച് ഫെറോനകളിലെ മതാധ്യാപകര്‍ക്കുള്ള ഓണ്‍ലൈന്‍ പരിശീലനത്തിലിനിടെയാണ്

Leave A Reply
error: Content is protected !!