ജയസൂര്യ നായകനാവുന്ന ചിത്രം സണ്ണി റീലീസിനൊരുങ്ങുന്നു

ജയസൂര്യ നായകനാവുന്ന ചിത്രം സണ്ണി റീലീസിനൊരുങ്ങുന്നു

ജയസൂര്യ നായകനാവുന്ന ചിത്രം സണ്ണി റീലീസിനൊരുങ്ങുന്നു . ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത് രഞ്‍ജിത് ശങ്കര്‍ ആണ്. ജയസൂര്യ ആണ് റിലീസ് തിയതി പുറത്തുവിട്ടത്​.സെപ്‍റ്റംബര്‍ 23ന് ആണ് ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്യുക. ആമസോണ്‍ പ്രൈം വഴിയാണ് ചിത്രം പ്രേക്ഷകരിലേക്ക് എത്തുക. ശങ്കര്‍ ശര്‍മ ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ സംഗീത സംവിധായകൻ. സാന്ദ്രാ മാധവ് ഗാനരചന നിര്‍വഹിക്കുന്ന ചിത്രത്തില്‍ ജയസൂര്യ ഒരു സംഗീതഞ്‍ജനായിട്ടാണ് വേഷമിടുന്നത്. ജയസൂര്യയും രഞ്‍ജിത് ശങ്കറും ചേര്‍ന്നാണ് ചിത്രം നിര്‍മിക്കുന്നത്. മധു നീലകണ്ഠനാണ് സണ്ണിയെന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഛായാഗ്രാഹണം നിര്‍വഹിക്കുന്നത്.

സണ്ണിയുടെ റിലീസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട വിശേഷങ്ങൾ പങ്കിട്ടുകൊണ്ടു ജയസൂര്യ പറഞ്ഞ വാക്കുകൾ ചുവടെ:

“സിനിമയിൽ 20 വർഷം, ഒരു വ്യവസായത്തെ 20 വർഷമായി ഞാൻ അഭിമാനത്തോടെ എന്റേത് എന്ന് വിളിക്കുന്നു. മികച്ച സംവിധായകർ, നിർമ്മാതാക്കൾ, അഭിനേതാക്കൾ, സാങ്കേതിക വിദഗ്ധർ എന്നിവരോടൊപ്പം 20 വർഷം. 20 വർഷത്തെ വളർച്ച. നിങ്ങളുടെ എല്ലാ സ്നേഹവും പിന്തുണയും കൊണ്ട് വിനീതമായ 20 വർഷം. നന്ദി.

ഈ 20 മനോഹരമായ വർഷങ്ങളിൽ, ഞാൻ തീരെ ചെറുതായൊന്നുമല്ല അനുഗ്രഹിക്കപ്പെട്ടത്. 100 സിനിമകളാൽ അനുഗ്രഹിക്കപ്പെട്ടു. 100 കഥാപാത്രങ്ങൾ എനിക്ക് വളരെ പ്രിയപ്പെട്ടതാണ്. 100 കഥകൾ. എണ്ണമറ്റ ‘സ്റ്റാർട്ട്, ക്യാമറ, ആക്ഷനുകൾ’, എണ്ണമറ്റ ‘കട്ട്സ്’. കൂടാതെ മനോഹരമായ എല്ലാ കാര്യങ്ങളുടെയും സമ്പത്സമൃദ്ധിയുണ്ടായി.

ഈ മനോഹരമായ യാത്രയുടെ തുടക്കത്തിൽ, എന്റെ നൂറാമത്തെ സിനിമയായ സണ്ണി ഇവിടെ പ്രഖ്യാപിക്കുമെന്ന് ഞാൻ ഒരിക്കലും കരുതിയിരുന്നില്ല. സണ്ണി, എന്റെ മറ്റേതൊരു കഥാപാത്രത്തെയും പോലെ പ്രത്യേകതയുള്ളതാണെങ്കിലും ആശയം അത്രത്തോളം അദ്വിതീയമാണെന്നതിനാൽ, ഇതിന് എന്റെ ഹൃദയത്തിൽ കുറച്ചുകൂടി പ്രത്യേക സ്ഥാനമുണ്ടെന്ന് എനിക്ക് ആത്മവിശ്വാസത്തോടെ പറയാൻ കഴിയും. 240 രാജ്യങ്ങളിൽ ആമസോൺ പ്രൈം വേൾഡ് വൈഡ് റിലീസ് ചെയ്യുന്ന സണ്ണി സെപ്റ്റംബർ 23 ന് നിങ്ങളുടെയടുത്തെത്തും എന്ന് അറിയിക്കുന്നതിൽ ഞാൻ വളരെ സന്തോഷിക്കുന്നു,” ജയസൂര്യ കുറിച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!