പോപ്പുലർ ഫ്രണ്ടിന്റെ രണ്ട് നോട്ടീസുകൾ പാലക്കാട്ടെ സമാന്തര ടെലഫോൺ എക്ചേഞ്ച് കേസിൽ കണ്ടെത്തി

പോപ്പുലർ ഫ്രണ്ടിന്റെ രണ്ട് നോട്ടീസുകൾ പാലക്കാട്ടെ സമാന്തര ടെലഫോൺ എക്ചേഞ്ച് കേസിൽ കണ്ടെത്തി

പാലക്കാട്:  രണ്ട് നോട്ടീസുകൾ പാലക്കാട്ടെ സമാന്തര ടെലഫോൺ എക്ചേഞ്ച് കേസിൽ നടത്തിയ പരിശോധയിൽ കണ്ടെത്തി. കണ്ടെത്തിയത് പോപ്പുലർ ഫ്രണ്ടിന്റെ നോട്ടീസുകളാണ്. ഇന്നലെയാണ് സമാന്തര ടെലിഫോൺ എക്സേഞ്ച് പാലക്കാട് കണ്ടെത്തിയത്.

കേസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഒരാൾകൂടി അറസ്റ്റിലായി. സമാന്തര ടെലിഫോൺ എക്‌സ്ചേഞ്ചുകൾ പ്രതി രണ്ട് കേന്ദ്രങ്ങളിലായി പ്രവർത്തിപ്പിച്ചു. വീട്ടിലും സഹോദരിയുടെ വീട്ടിലുമായിട്ടാണ് ഇത് കണ്ടെത്തിയത്. അനധികൃത സെർവർ ഇവിടെനിന്ന് പോലീസ് കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട്. ശരിയായ ദിശയിലാണ് സമാന്തര എക്സ്ചേഞ്ച് കേസിൽ അന്വേഷണം പോകുന്നതെന്ന് ജില്ലാ മേധാവി ആർ വിശ്വനാഥ് പറഞ്ഞു.

മേട്ടുപ്പാളയം സ്ട്രീറ്റിൽ നിന്നാണ് ഇന്നലെ സമാന്തര എക്ചേഞ്ച് കണ്ടെത്തിയത്. സമാന്തര എക്സേഞ്ച് പ്രവർത്തിച്ചിരുന്നത് ഒരു ആയു‍ർവേദ ഫാ‍ർമസിയിലായിരുന്നു. എക്സേഞ്ച് പ്രവർത്തിച്ചിരുന്നത് കീ‍ർത്തി എന്ന ആയുർവേദ ഫാർമസിയുടെ മറവിലാണ്. സമാന്തര ഏക്സ്ചേഞ്ച് ബംഗളൂരുവിലും കോഴിക്കോടും കണ്ടെത്തിയതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട അന്വേഷണത്തിലാണ് പാലക്കാട് എക്ചേഞ്ചിനെ കുറിച്ച് അന്വേഷണ സംഘത്തിന് അറിയാൻ കഴിഞ്ഞത്. കുഴൽമന്ദം സ്വദേശി ഹുസൈൻ്റെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള ഫാർമസിയിൽ ആണ് ഇത് പ്രവർത്തിച്ചിരുന്നത്,

കുഴൽമന്ദം സ്വദേശി ഹുസൈൻ്റെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള കീ‍ർത്തി എന്ന ആയുർവേദ ഫാർമസിയുടെ മറവിലാണ് എക്സേഞ്ച് പ്രവർത്തിച്ചതായി കണ്ടെത്തിയത്. ബംഗളൂരുവിലും കോഴിക്കോടും സമാന്തര ഏക്സ്ചേഞ്ച് കണ്ടെത്തിയതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട അന്വേഷണത്തിലാണ് മേട്ടുപ്പാളയം എക്ചേഞ്ചിനെ കുറിച്ച് വിവരം ലഭിച്ചത്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!