കെഎം ഷാജിക്ക് കോൺഗ്രസ് കേന്ദ്രങ്ങളിൽ നിന്ന് വോട്ട് കുറഞ്ഞെന്ന് മുസ്ലിം ലീഗ്

കെഎം ഷാജിക്ക് കോൺഗ്രസ് കേന്ദ്രങ്ങളിൽ നിന്ന് വോട്ട് കുറഞ്ഞെന്ന് മുസ്ലിം ലീഗ്

കണ്ണൂർ: കോൺഗ്രസിനെ അഴീക്കോട് മണ്ഡലത്തിലെ നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് തോൽ‌വിയിൽ കുറ്റപ്പെടുത്തി ലീഗ്. ലീഗ് സ്ഥാനാർത്ഥി കെഎം ഷാജിക്ക് കോൺഗ്രസ് കേന്ദ്രങ്ങളിൽ വല്ലാതെ വോട്ട് കുറഞ്ഞെന്ന് മുസ്ലിം ലീഗ് കുറ്റപ്പെടുത്തി. കോൺഗ്രസിനെതിരായ പരാമർശങ്ങൾ ലീഗിന്റെ മണ്ഡലം കമ്മറ്റിയുടെ അവലോകന റിപ്പോർട്ടിലാണ്.

പരാജയത്തിന് കോൺഗ്രസ് സംഘടനാ തലത്തിലെ വീഴ്ച്ച കാരണമായതായും റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു. ലീഗ് നേതൃത്വത്തിന് കെഎം ഷാജിക്കെതിരായ ആരോപണങ്ങൾ പ്രതിരോധിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ലെന്ന വിമർശനവും ഉയർന്നിട്ടുണ്ട്.

കൂടാതെ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണത്തിൽ ഫണ്ട് ലീഗിന്റെ സംസ്ഥാന കമ്മറ്റിയിൽ നിന്ന് ലഭിച്ചില്ലെന്നും അവലോകന റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു. അണികളിൽ ആശയക്കുഴപ്പം സ്ഥാനാർത്ഥി നിർണ്ണയത്തിലെ അനശ്ചിതത്വം ഉണ്ടാക്കിയെന്നും പ്രവർത്തകരിൽ മടുപ്പ് നേതാക്കളുടെ അധികാര മോഹം ഉണ്ടാക്കിയെന്നും റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!