പാഞ്ചാലിയിൽ നായകനായി ഇന്ദ്രൻസ്

പാഞ്ചാലിയിൽ നായകനായി ഇന്ദ്രൻസ്

സ്ത്രീ​പ​ക്ഷ​ ​സി​നി​മ​യാ​യ​ ​പാ​ഞ്ചാ​ലി​യി​ൽ​ ​ഇ​ന്ദ്ര​ൻ​സ് ​നാ​യ​ക​നാ​കു​ന്നു.​സ്ത്രീക​ളു​ടെ​ ​കൂ​ട്ടാ​യ്മ​യി​ലൊ​രു​ങ്ങു​ന്ന​ ചിത്രം ​എ​ൻ.​എ​സ്.​ ​പ്രൊ​ഡ​ക്‌​ഷ​ൻനിൽ ​ ​സം​വി​ധാ​നം​ ​ചെ​യ്യു​ന്ന​ത് ​മ​ല​യാ​ള​ ​സി​നി​മ​യി​ലെ​ ​ആ​ദ്യ​ ​വ​നി​താ​ ​പ്രൊ​ഡ​ക്‌​ഷ​ൻ​ ​ക​ൺ​ട്രോ​ള​റാ​യ​ ​ഷാ​ൻ​സി​ ​സ​ലാ​മാ​ണ്.അ​ന്നാ​ ​ഏ​യ്‌​ഞ്ച​ലി​ന്റേ​താ​ണ് ര​ച​ന.​ ​പ്രൊ​ഡ​ക്‌​ഷ​ൻ​ ​ഡി​സൈ​ന​ർ​ ​:​ ​ഫാ​ത്തി​മ​ ​ഷെ​റി​ൻ,​ ​കാ​മ​റ​ ​:​ ​റോ​യി​റ്റ,​ ​സ​നൂ​പ്,​ ​എ​ഡി​റ്റ​ർ​:​ ​ഗ്രെ​യ്‌​സ​ൺ.

ഡോ.​ ​ര​ജി​ത്കു​മാ​ർ,​ ​അ​ൻ​സു​മ​രി​യ,​ ​ശി​വ​ജി​ ​ഗു​രു​വാ​യൂ​ർ,​ ​സ്ഫ​ടി​കം​ ​ജോ​ർ​ജ്,​ ​ചാ​ലി​ ​പാ​ല,​ ​പ്ര​ദീ​പ് ​പ​ള്ളു​രു​ത്തി,​ ​സാ​ജ​ൻ​ ​പ​ള്ളു​രു​ത്തി,​ ​മു​ര​ളി​ ​മോ​ഹ​ൻ,​ ​ബെ​ന്നി​ ​പൊ​ന്നാ​രം,​ ​അം​ബ​രീ​ഷ്,​ ​ജോ​സി​ ​ക​ട്ട​പ്പ​ന,​ ​ഷി​ൽ​സ​ൺ​ ​ജെ.​പി.​ ​ആ​ര​ക്കു​ന്നം,​ ​വി​ജ​യ​ൻ,​ ​പ്ര​വീ​ൺ​കു​മാ​ർ,​ ​ജോ​യി​ ​ന​ടു​ക്കു​ടി,​ ​മു​ഹ​മ്മ​ദ് ​സാ​ജി​ദ് ​സ​ലാം,​ ​രാ​ജേ​ഷ് ​ച​ന്ദ്ര​ശേ​ഖ​ർ,​ ​ജോ​സ് ​ജോ​ജി,​ ​അ​രു​ൺ​കു​മാ​ർ​ ​പി.​ ​നാ​യ​ർ,​ ​സ​ണ്ണി,​ ​സാ​ബു​ ​പ​ന്ത​ളം,​ ​ജാ​ൻ​ ​മു​ഹ​മ്മ​ദ്,​ ​കെ.​ ​എം.​ ​ആ​ർ.​ ​റി​യാ​സ്,​ ​സെ​ലി​ൻ​ ​കാ​ശി,​ ​അ​ബു​ ​പ​ട്ടാ​മ്പി,​ ​ബ​ഷീ​ർ​ ​താ​ന​ത്ത്,​ ​ആ​കാ​ശ്,​ ​ആ​ദ​ർ​ശ്,​ ​ഗൗ​രി​ന​ന്ദ​ന​ ​എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് ​മ​റ്റ് ​അ​ഭി​നേ​താ​ക്ക​ൾ.ചി​ത്ര​ത്തി​ന്റെ​ ​പൂ​ജ​ ​ക​ഴി​ഞ്ഞ​ ​ദി​വ​സം​ ​എ​റ​ണാ​കു​ളം​ ​എ.​ജെ.​ ​റെ​സി​ഡ​ൻ​സി​യി​ൽ​ ​ന​ട​ന്നു.​ ​എ​റ​ണാ​കു​ള​ത്തും​ ​പ​രി​സ​ര​ങ്ങ​ളി​ലു​മാ​യി​ ​ഉ​ട​ൻ​ ​ചി​ത്രീ​ക​ര​ണ​മാ​രം​ഭി​ക്കും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!