സംഘടനാ തലത്തിൽ ബിജെപിയിൽ സമഗ്ര അഴിച്ചുപണി: പുനഃസംഘടനയ്ക്കായി ഉപസമിതിയെ നിയോഗിച്ചു

സംഘടനാ തലത്തിൽ ബിജെപിയിൽ സമഗ്ര അഴിച്ചുപണി: പുനഃസംഘടനയ്ക്കായി ഉപസമിതിയെ നിയോഗിച്ചു

ബിജെപിയിൽ സംഘടനാ തലത്തിൽ സമഗ്ര അഴിച്ചുപണിക്ക് ശുപാർശ. തെരെഞ്ഞെടുപ്പിലേറ്റ കനത്ത തിരിച്ചടിയെ തുടർന്നാണിത്. പുനഃസംഘടനയ്ക്കായി നാല് ജനറൽ സെക്രട്ടറിമാർ അടങ്ങുന്ന ഉപസമിതിയെ നിയോഗിക്കുകയും ചെയ്തു. കൂടാതെ ആക്ഷൻ പ്ലാൻ തെരെഞ്ഞെടുപ്പ് പരാജയ റിപ്പോർട്ടിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ തയാറാക്കും.

പുതിയ നിർദേശം എല്ലാ ഘടകങ്ങളിലും ജില്ലാ പ്രസിഡന്റുമാരെ ഉൾപ്പെടെയുള്ള നേതാക്കളെ മാറ്റാനാണ് . ബിജെപി സംസ്ഥാനത്തെ 5 ജില്ലാ അധ്യക്ഷന്മാരെ മാറ്റാനൊരുങ്ങുകയാണ്. നടപടി കോട്ടയം, എറണാകുളം, മലപ്പുറം, വയനാട്, കണ്ണൂർ ജില്ലാ പ്രെസിഡന്റുമാർക്കെതിരെയായിരിക്കും. ഉടൻ നേതൃമാറ്റം തിരുവനന്തപുരത്ത് വേണ്ടെന്ന് കോർ കമ്മിറ്റി തീരുമാനിക്കുകയുക ചെയ്തു.

ഒരു അവസരം കൂടി പത്തനംതിട്ടയിൽ അശോകൻ കുളനടയ്ക്ക് നൽകും.അതേസമയം വി വി രാജേഷ് തിരുവനന്തപുരത്ത് നിന്ന് മാറാൻ സന്നദ്ധത അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. തൃശ്ശൂരിലും നേതൃമാറ്റത്തിന് സാധ്യതയുണ്ട്. വി മുരളീധരനെതിരെയും, സുരേന്ദ്രനെതിരെയും ബിജെപി കോർ കമ്മറ്റി യോഗത്തിൽ വിമർശനം ഉയർന്നിരുന്നു. അമിതമായി കേരള രാഷ്ട്രീയത്തിൽ വി മുരളീധരൻ ഇടപെടുന്നുണ്ടന്ന് കൃഷ്ണദാസ് പക്ഷം യോഗത്തിൽ ആരോപിച്ചിരുന്നു. ഏകപക്ഷീയമായി നിലപാട് ആണ് സുരേന്ദ്രൻ എടുക്കുന്നതെന്നും യോഗത്തിൽ വിമർശനം ഉയർന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!