സംഘടനാപരമായ വീഴ്ച പാർട്ടിക്ക് പീരുമേട് , മണ്ണാർക്കാട് മണ്ഡ‍ലങ്ങളിൽ ഉണ്ടായതായി സി.പി.ഐ

സംഘടനാപരമായ വീഴ്ച പാർട്ടിക്ക് പീരുമേട് , മണ്ണാർക്കാട് മണ്ഡ‍ലങ്ങളിൽ ഉണ്ടായതായി സി.പി.ഐ

തിരുവനന്തപുരം: സംഘടനാപരമായ വീഴ്ച പാർട്ടിക്ക് പീരുമേട് , മണ്ണാർക്കാട് മണ്ഡ‍ലങ്ങളിൽ ഉണ്ടായതായി സി.പി.ഐ വിലയിരുത്തൽ. തെരെഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണ സമയത്ത് നാട്ടികയിൽ മുൻ എം.എൽ.എ. ഗീത ഗോപി സജീവമായി പ്രവർത്തിച്ചില്ലെന്നും സി പി ഐ അവലോകന റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു. സി പി ഐയുടെ അവലോകന റിപ്പോർട്ട് സിപിഎമ്മിനെ പ്രതിക്കൂട്ടിലാക്കിയാണ് എത്തിയിരിക്കുന്നത്.

സി.പി.ഐ.എമ്മിന് കരുനാഗപ്പള്ളി, ഹരിപ്പാട് മണ്ഡലങ്ങളിൽ വീഴ്ചയുണ്ടായെന്നും വീഴ്ച സംഭവിച്ചത് ഘടകകക്ഷികൾ മത്സരിച്ച മണ്ഡലങ്ങളിലാനിന്നും റിപ്പോർട്ടിൽ ചൂണ്ടിക്കാട്ടുന്നു. പല ബൂത്തുകളിലും ഉറച്ച വോട്ടുകൾ പോലും എത്തിയില്ലെന്നും സി പി എം വീഴ്ച കേരള കോൺഗ്രസ് എം തോറ്റ മണ്ഡലങ്ങളിൽ പ്രകടമായിരുന്നുവെന്നും റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു. സംസ്ഥാന കൗൺസിലിൽ വിമർശനം ഉയർന്നത് പാല, ചാലക്കുടി, കടത്തുരുത്തി തോൽവികൾ ഉയർത്തിയാണ്.

സിപിഐഎമ്മിന് തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മിറ്റി യോഗം ചേരാൻ പോലും ഐ.എൻ.എൽ മൽസരിച്ച കാസർഗോഡ് താത്പര്യമുണ്ടായിരുന്നില്ലെന്നും റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു. സിപിഎമ്മിൻ്റെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ വി ഡി സതീശൻ വിജയിച്ച പറവൂറിൽ സംശയകരമായിരുന്നുവെന്നും റിപ്പോർട്ടിലുണ്ട്. കൂടാതെ ഇടതുവോട്ടുകൾ രമേശ് ചെന്നിത്തല മത്സരിച്ച ഹരിപ്പാടും ചോർന്നെന്ന് സംശയിക്കുന്നതായി റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!