ഇംഗ്ലണ്ടിൽ കോവിഡ് പ്രോട്ടോക്കോൾ ലംഘിച്ചതിന് മൂന്ന് ശ്രീലങ്കൻ താരങ്ങളെ ഒരു വർഷത്തേക്ക് വിലക്കി

ഇംഗ്ലണ്ടിൽ കോവിഡ് പ്രോട്ടോക്കോൾ ലംഘിച്ചതിന് മൂന്ന് ശ്രീലങ്കൻ താരങ്ങളെ ഒരു വർഷത്തേക്ക് വിലക്കി

കഴിഞ്ഞ ഇംഗ്ലണ്ട് പര്യടനത്തിൽ കോവിഡ് -19 സുരക്ഷാ മാർഗ്ഗനിർദ്ദേശങ്ങൾ ലംഘിച്ചതിന് കുറ്റക്കാരെന്ന് കണ്ടെത്തിയ ധനുഷ്ക ഗുണതിലക, കുസൽ മെൻഡിസ്, നിരോഷൻ ഡിക്വെല്ല എന്നീ മൂന്ന് ദേശീയ ക്രിക്കറ്റ് താരങ്ങൾക്കെതിരെ ശ്രീലങ്ക ക്രിക്കറ്റ് (എസ്എൽസി) വെള്ളിയാഴ്ച ഒരു വർഷത്തെ അന്താരാഷ്ട്ര വിലക്ക് ഏർപ്പെടുത്തി. .

മൂന്ന് മുൻനിര ബാറ്റ്സ്മാൻമാർക്കും ആഭ്യന്തര ക്രിക്കറ്റിൽ നിന്നും ആറ് മാസത്തെ വിലക്ക് ഏർപ്പെടുത്തി. കൂടാതെ, ഓരോ കളിക്കാർക്കും 10 മില്യൺ ശ്രീലങ്ക രൂപയുടെ പിഴ ചുമത്തി. വൈസ് ക്യാപ്റ്റൻ മെൻഡിസ്, വിക്കറ്റ് കീപ്പർ ബാറ്റ്സ്മാൻ ഡിക്ക്വെല്ല, ഓപ്പണിംഗ് ബാറ്റ്സ്മാൻ ഗുണതിലക എന്നിവർ കഴിഞ്ഞ മാസം ഇംഗ്ലണ്ട് പര്യടനത്തിൽ ബയോ ബബിൾ ലംഘിച്ചതായി കണ്ടെത്തി. ജൂൺ 26 ന് നടന്ന അവസാന ടി 20 അന്താരാഷ്ട്ര മത്സരത്തിന് ശേഷം മൂവരും ഡർഹാമിലെ തെരുവുകളിൽ കറങ്ങുന്നത് കണ്ടു, ഇതിന്റെ വീഡിയോയും വൈറലായി.

എസ്എൽസി അവരെ സസ്പെൻഡ് ചെയ്യുകയും അടുത്ത ദിവസം അവരെ ശ്രീലങ്കയിലേക്ക് തിരികെ കൊണ്ടുപോകുകയും ചെയ്തു. വ്യാഴാഴ്ച അവസാനിച്ച ഇന്ത്യയ്‌ക്കെതിരായ ഹോം ഗ്രൗണ്ടിൽ നടന്ന പരിമിത ഓവർ പരമ്പരയിൽ കളിക്കുന്നതിൽ നിന്നും അവരെ തടഞ്ഞു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!