സ്പാനിഷ് അറ്റാക്കിംഗ് മിഡ്ഫീൽഡർ ജവി ഹെർണാഡ്‌സിനെ ടീമിൽ എത്തിച്ച് ഒഡീഷ എഫ് സി

സ്പാനിഷ് അറ്റാക്കിംഗ് മിഡ്ഫീൽഡർ ജവി ഹെർണാഡ്‌സിനെ ടീമിൽ എത്തിച്ച് ഒഡീഷ എഫ് സി

ഇന്ത്യൻ സൂപ്പർ ലീഗിന്റെ (ഐ‌എസ്‌എൽ) എട്ടാം പതിപ്പിന് മുന്നോടിയായി സ്പാനിഷ് അറ്റാക്കിംഗ് മിഡ്ഫീൽഡർ ജവി ഹെർണാണ്ടസിനെ ഒപ്പുവെച്ചതായി ഒഡീഷ എഫ്‌സി അറിയിച്ചു. ഐ‌എസ്‌എല്ലിൽ 37 മത്സരങ്ങൾ കളിച്ച പരിചയമുള്ള ഹെർണാണ്ടസിന് 2019-20 സീസണിലെ ഫൈനലിൽ ചെന്നൈയിൻ എഫ്‌സിക്കെതിരെ രണ്ട് ഗോളുകൾ നേടിയിട്ടുണ്ട്. സ്പാനിഷ് അണ്ടർ 19 ദേശീയ ടീമിനെയും പ്രതിനിധീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്.

സ്പെയിനിന്റെ വിവിധ സ്പാനിഷ് ക്ലബ്ബുകൾ വേണ്ടി കളിച്ച ശേഷം റയൽ മാഡ്രിഡ് ബിയിലൂടെ തന്റെ അരങ്ങേറ്റം നടന്നു, 32-കാരനായ ഫുട്ബോൾ താരം പ്രൊഫഷണൽ ക്ലബ്ബ് എ.സി.എസ് പോളി ടിമിസോവാര ചേർന്നു. 2019 ൽ എടികെയിൽ ഒപ്പിടുന്നതിന് മുമ്പ് പോളണ്ടിലും അസർബൈജാനിലും ഹെർണാണ്ടസ് പ്രൊഫഷണൽ ഫുട്ബോൾ കളിച്ചു. 2020 ൽ പുതുതായി രൂപീകരിച്ച എടികെ മോഹൻ ബഗാൻ അദ്ദേഹത്തെ നിലനിർത്തി. ഒഡീഷ എഫ്‌സിയിൽ ചേർന്ന ശേഷം ഒഡീഷ ഇന്ത്യയിൽ കളിക്കുന്നത് തുടരുന്നതിൽ വളരെ സന്തോഷമുണ്ടെന്നും ഹെർണാണ്ടസ് പറഞ്ഞു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!