വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസും പാകിസ്ഥാനും തമ്മിലുള്ള ആദ്യ ടി 20 മഴയിൽ മുങ്ങി

വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസും പാകിസ്ഥാനും തമ്മിലുള്ള ആദ്യ ടി 20 മഴയിൽ മുങ്ങി

വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസും പാകിസ്ഥാനും തമ്മിലുള്ള ബാർബഡോസിൽ നടന്ന ആദ്യ ടി 20 മത്സരം നിർത്താതെ പെയ്‌ത മഴയെത്തുടർന്ന് ഉപേക്ഷിച്ചു. നേരത്തെ, ദേശീയഗാനങ്ങൾ ആലപിച്ചതിന് തൊട്ടുപിന്നാലെയാണ് മഴ എത്തി. ഇതോടെ ആദ്യം മത്സരം ആരംഭിക്കാൻ വൈകിത. ക്രമേണ കളി ഒൻപത് ഓവർ ഷൂട്ടൗട്ടായി ചുരുങ്ങി.

വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് അവരുടെ ഒമ്പത് ഓവറിൽ 85/5 റൺസ് നേടി. ഓപ്പണിംഗ് ഓവറിൽ ഷഹീൻ അഫ്രീദിക്കെതിരെ ഒരു ബൗണ്ടറിയോടെയാണ് ലെൻഡൽ സിമ്മൺസ് ആണ് ആരംഭിച്ചത്. ബൗളിങ്ങിൽ മികച്ചു നിന്ന പാകിസ്ഥാൻ 9 ഓവറുകളിലും മികച്ച ബൗളിംഗ് ആണ് നടത്തിയത്.

വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിന്റെ റൺ നിരക്ക് നിയന്ത്രിക്കാൻ പാകിസ്ഥാൻ കൃത്യമായ ഇടവേളകളിൽ വിക്കറ്റ് വീഴ്ത്തി. ഏഴാം ഓവറിൽ വസീം അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റിലെ ആദ്യ വിക്കറ്റ് ഗെയ്‌ലിനെ പുറത്താക്കി നേടി. 9 പന്തിൽ നിന്ന് പുറത്താകാതെ 22 റൺസ് നേടിയ കീറോൺ പൊള്ളാർഡ് മികച്ച പ്രകടനം നടത്തി. മഴ 86 റൺസ് പിന്തുടരുന്നതിൽ നിന്ന് പാകിസ്ഥാനെ തടഞ്ഞു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!