പ്രാ​യ​പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​കാ​ത്ത പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​യു​ടെ ന​ഗ്‌​ന​വി​ഡി​യോ പ്ര​ച​രി​പ്പി​ച്ചു; യു​വാ​വ് അറസ്റ്റിൽ

പ്രാ​യ​പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​കാ​ത്ത പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​യു​ടെ ന​ഗ്‌​ന​വി​ഡി​യോ പ്ര​ച​രി​പ്പി​ച്ചു; യു​വാ​വ് അറസ്റ്റിൽ

കാ​ട്ടാ​ക്ക​ട: സോഷ്യൽ മീഡിയ വഴി പ്രാ​യ​പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​കാ​ത്ത പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​യു​ടെ ന​ഗ്‌​ന​വി​ഡി​യോ പ്ര​ച​രി​പ്പി​ച്ച കേ​സി​ല്‍ യുവാവ് അറസ്റ്റിൽ.

പാ​ല​ക്കാ​ട് പ​ട്ടി​ത്ത​റ തൊ​ഴു​ക്ക​ര ല​ക്ഷം വീ​ട് കോ​ള​നി​യി​ല്‍ വാ​ട​ക​ക്ക്​ താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന പി. ​ര​മേ​ശി​നെ​യാ​ണ് (28) കാ​ട്ടാ​ക്ക​ട ഇ​ന്‍​സ്‌​പെ​ക്ട​ര്‍ കി​ര​ണും സം​ഘ​വും അ​റ​സ്​​റ്റ്​ ചെ​യ്ത​ത്.

കാ​ട്ടാ​ക്ക​ട സ്വ​ദേ​ശി​നി​യാ​യ പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​യു​മാ​യി സ​മൂ​ഹ​മാ​ധ്യ​മം വ​ഴി പ​രി​ച​യ​പ്പെ​ട്ട്  സൗ​ഹൃ​ദം സ്ഥാ​പി​ച്ച​ശേ​ഷം ന​ഗ്‌​ന​വി​ഡി​യോ കൈ​ക്ക​ലാ​ക്കി ഷെ​യ​ര്‍​ചാ​റ്റി​ലൂ​ടെ പ്ര​ച​രി​പ്പി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​യാ​ള്‍​ക്കെ​തി​രെ പോ​ക്സോ നി​യ​മ​മ​നു​സ​രി​ച്ച്‌ കേ​സെ​ടു​ത്ത് കാ​ട്ടാ​ക്ക​ട കോ​ട​തി​യി​ല്‍ ഹാ​ജ​രാ​ക്കി റി​മാ​ന്‍​ഡ് ചെ​യ്തു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!