60 കാരിയെ കൂട്ടബലാത്സംഗo ചെയ്‌ത ശേഷം സ്വകാര്യ ഭാഗങ്ങളിൽ മുളകുപൊടി വിതറി കാട്ടിലെറിഞ്ഞു

60 കാരിയെ കൂട്ടബലാത്സംഗo ചെയ്‌ത ശേഷം സ്വകാര്യ ഭാഗങ്ങളിൽ മുളകുപൊടി വിതറി കാട്ടിലെറിഞ്ഞു

കാൺപുർ: 60 കാരിയെ കൂട്ടബലാത്സംഗത്തിനിരയാക്കിയ ശേഷം സ്വകാര്യഭാഗങ്ങളിൽ മുളകുപൊടി വിതറി കുറ്റിക്കാട്ടിൽ ഉപേക്ഷിച്ചു . യു.പി മഹോബ ജില്ലയിൽ കാബ്രായിലാണ് മനുഷ്യത്വ രഹിതമായ ​ സംഭവം.ശനിയാഴ്ച രാത്രിയിലാണ് പീഡനം നടന്നത് .

ഉറങ്ങി കിടന്നിരുന്ന 60 കാരിയെ നാലംഗ സംഘം തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയി ബലാത്സംഗം ചെയ്യുകയായിരുന്നു. തുടർന്ന്​ സ്വകാര്യഭാഗങ്ങളിൽ മുളകുപൊടി വിതറിയ ശേഷം കൈയും കാലും കൂട്ടി​ക്കെട്ടി കാട്ടിലെറിഞ്ഞു. പ്രതികളെക്കുറിച്ച്​ വിവരം നൽകിയാൽ കൊലപ്പെടുത്തുമെന്ന് ​ ഭീഷണിപ്പെടുത്തി കടന്നുകളയുകയായിരുന്നു അക്രമികൾ .

തുടർന്ന് ഞായറാഴ്ചയാണ് വയോധികയെ പ്രദേശവാസികൾ ബോധരഹിതയായ നിലയിൽ കണ്ടെത്തിയത് . ഉടൻ ​തന്നെ കുടുംബം വിദഗ്​ധ ചികിത്സക്കായി ജില്ല ആശുപത്രിയിലെത്തിച്ചു. ബന്ധുക്കളുടെ പരാതിയിൽ പൊലീസ്​ സ്​ഥലത്തെത്തി 60കാരിയുടെ മൊഴി രേഖപ്പെടുത്തി.60 കാരിയെ ബലമായി വീട്ടിൽനിന്ന്​ പിടി​ച്ചിറക്കി കൊണ്ടുപോയി അക്രമത്തിന്​ ഇരയാക്കിയത്​ അയൽവാസികളായ സേവ ലാൽ, ഭരത്​ കുശ്​വാഹ എന്നവരാണെന്ന്​ അവർ മൊഴി നൽകി. മറ്റു രണ്ടുപേരെ കുറിച്ച്​ കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ ലഭ്യമല്ല.​60 കാരിയെ ആരോഗ്യ പരിശോധനക്ക്​ വിധേയമാക്കിയതായും പ്രതികൾക്കായിഅന്വേഷണം ഊര്ജിതമാക്കിയതായും പൊലീസ്​ അറിയിച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!