ഹാർദിക് പാണ്ഡ്യ ചാമിക കരുണരത്‌നെയ്ക്ക് ബാറ്റ് സമ്മാനമായി നൽകി

ഹാർദിക് പാണ്ഡ്യ ചാമിക കരുണരത്‌നെയ്ക്ക് ബാറ്റ് സമ്മാനമായി നൽകി

ഇന്ത്യയ്‌ക്കെതിരായ വൈറ്റ് ബോൾ പരമ്പരയിൽ ശ്രീലങ്കയുടെ ചാമിക കരുണരത്‌നയുടെ സമഗ്ര കഴിവുകൾ എല്ലാവരേയും ആകർഷിച്ചു. ശ്രീലങ്കൻ പരിശീലകൻ മിക്കി ആർതർ 25 കാരനെ പ്രശംസിച്ച് രംഗത്തെത്തിയിരുന്നു. മൂന്ന് മത്സരങ്ങളുടെ ടി20 പരമ്പരയിലെ ആദ്യ മത്സരത്തിൽ 38 റൺസിന് ശ്രീലങ്ക പരാജയപ്പെട്ടു. അതിനാൽ കരുണരത്‌നയ്ക്ക് ഇത് അനുയോജ്യമായ ടി 20 ഐ അരങ്ങേറ്റമായിരുന്നില്ല. എന്നാൽ പിന്നീട്, കരുണരത്‌നെയുടെ ‘റോൾ മോഡൽ’ ഹാർദിക് പാണ്ഡ്യയിൽ നിന്ന് ഒരു ബാറ്റ് ലഭിച്ചതിനാൽ ഇത് അദ്ദേഹത്തിന്റെ ജീവിതത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച ദിവസങ്ങളിലൊന്നായി മാറി.

. ഓൾ‌ റൗണ്ടർ ഒരു ടെസ്റ്റ്, ഏഴ് ഏകദിനങ്ങൾ, ഒരു ടി 20 മത്സരം എന്നിവ ശ്രീലങ്കയ്ക്കായി കളിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇന്ത്യയ്‌ക്കെതിരായ ആദ്യ ഏകദിനത്തിൽ 35 പന്തിൽ നിന്ന് 43 റൺസ് നേടിയ കരുണരത്‌നെ എട്ടാം സ്ഥാനത്ത് ഇറങ്ങി ടീമിലെ ടോപ് സ്കോറർ ആയി. “എന്റെ ടി 20 അരങ്ങേറ്റത്തിൽ എന്റെ റോൾ മോഡൽ ഹാർദിക് പാണ്ഡ്യയിൽ നിന്ന് ഒരു ബാറ്റ് ലഭിച്ചതിൽ തികച്ചും അഭിമാനമുണ്ട്,” കരുണരത്‌നെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ കുറിച്ചു

Leave A Reply
error: Content is protected !!