ടേബിൾ ടെന്നീസ്: വനിതാ സിംഗിൾസിൽ ഇന്ത്യയുടെ പ്രതീക്ഷകൾ അവസാനിച്ചു

ടേബിൾ ടെന്നീസ്: വനിതാ സിംഗിൾസിൽ ഇന്ത്യയുടെ പ്രതീക്ഷകൾ അവസാനിച്ചു

ടോക്കിയോ മെട്രോപൊളിറ്റൻ ജിംനേഷ്യത്തിൽ തിങ്കളാഴ്ച നടന്ന നേരിട്ടുള്ള മത്സരങ്ങളിൽ വനിതാ സിംഗിൾസിൽ ഇന്ത്യയുടെ ടേബിൾ ടെന്നീസ് പ്രത്യാശകൾക്ക് തിരശീല വീണു. മൂന്നാം റൗണ്ടിൽ ഓസ്ട്രിയയുടെ 10-ാം സീഡ് സോഫിയ 11-8, 11-2, 11-5, 11-7 എന്ന സ്കോറിനാണ് മാനികയെ വീഴ്ത്തിയത്. നേരത്തെ രണ്ടാം റൗണ്ടിൽ 11-3, 11-3, 11-5, 11-5 എന്ന സ്കോറിനായിരുന്നു വെറ്ററൻ പാഡ്ലർ ഫു യുവിനോടാണ് സുതിർത്ത പരാജയപ്പെട്ടത്.

മാനികയുടെയും സുതിരതയുടെയും പുറത്തായതോടെ ടേബിൾ ടെന്നീസിലെ വനിതാ സിംഗിൾസ് മത്സരത്തിൽ ഇന്ത്യയുടെ പങ്കാളിത്തം അവസാനിച്ചു. ആക്രമണാത്മക ബാക്ക് ഹാൻഡ് ഉപയോഗിച്ച് ആദ്യ പോയിന്റ് നേടിയാണ് മാനിക ആരംഭിച്ചത്, 2-0 ന് മുന്നേറി. എന്നാൽ ആദ്യ മത്സരം 11-8 എന്ന സ്കോറിന് സ്വന്തമാക്കി സോഫിയ ശക്തമായി തിരിച്ചതുവരവ് നടത്തി. ലോകത്ത് പതിനാറാം സ്ഥാനത്തുള്ള ഓസ്ട്രിയൻ രണ്ടാം ഗെയിമിൽ ലീഡ് നേടുന്നതിൽ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!