ഒളിമ്പിക്സ്: ടെന്നീസിൽ ഇന്ത്യൻ താരം നാഗൽ ഇസ്തോമിനെയും, സാനിയ-അങ്കിത സഖ്യം ഉക്രെയ്ൻ ഇരട്ടകളെയും നേരിടും

ഒളിമ്പിക്സ്: ടെന്നീസിൽ ഇന്ത്യൻ താരം നാഗൽ ഇസ്തോമിനെയും, സാനിയ-അങ്കിത സഖ്യം ഉക്രെയ്ൻ ഇരട്ടകളെയും നേരിടും

ടോക്കിയോ ഒളിമ്പിക് ഗെയിംസിൽ നടക്കുന്ന പുരുഷ സിംഗിൾസ് മത്സരത്തിന്റെ ആദ്യ റൗണ്ടിൽ ഇന്ത്യൻ ടെന്നീസ് താരം സുമിത് നാഗൽ ഉസ്ബെക്കിസ്ഥാന്റെ ഡെനിസ് ഇസ്തോമിനെ നേരിടും. ധാരാളം പിൻവാങ്ങലുകൾക്ക് ശേഷം കഴിഞ്ഞയാഴ്ച ഒളിമ്പിക്സിന് യോഗ്യത നേടിയ നാഗൽ, ലോകത്ത് 197-ാം സ്ഥാനത്തുള്ള ഇസ്തോമിനെ നാളെ നേരിടും.

ലോകത്തെ 160-ാം റാങ്കുകാരനായ 23 കാരനായ നാഗൽ വിജയിച്ചാൽ, രണ്ടാം റൗണ്ട് മത്സരം രണ്ടാം സീഡായ റഷ്യയുടെ ഡാനിയേൽ മെദ്‌വദേവിനെതിരെയാണ്. ആർ‌ഒ‌സി പതാകയ്ക്ക് കീഴിൽ കളിക്കുന്ന മെദ്‌വദേവ് തന്റെ ആദ്യ റൗണ്ടിൽ കസാക്കിസ്ഥാനിലെ അലക്സാണ്ടർ ബബ്ലിക്കിനെ നേരിടും. വനിതാ ഡബിൾസിൽ ഇന്ത്യൻ ജോഡികളായ സാനിയ മിർസയും അങ്കിത റെയ്‌നയും ഉക്രെയ്നിലെ കിച്ചെനോക് ഇരട്ടകളായ നാദിയ, ല്യൂഡ്‌മില എന്നിവരെ ഉദ്ഘാടന റൗണ്ടിൽ നേരിടും.

ആകസ്മികമായി, ആറ് തവണ ഗ്രാൻഡ്സ്ലാം ചാമ്പ്യനായ സാനിയ, നാദിയയുമായി ജോഡിയായി 2020 ൽ ഹൊബാർട്ട് ഓപ്പൺ നേടി, പ്രസവാവധി കഴിഞ്ഞ കോർട്ടിൽ എത്തിയ അവരുടെ ആദ്യ ടൂർണമെന്റ് ജയം ആയിരുന്നു ഇത്.

Leave A Reply