ടോക്കിയോ ഒളിമ്പിക്സിലെ ടെന്നീസ് മത്സരങ്ങൾ ജൂലൈ 24 ന് ആരംഭിക്കും: നൊവാക് ജോക്കോവിച്ച് ഹ്യൂഗോ ഡെല്ലിയനെ നേരിടും

ടോക്കിയോ ഒളിമ്പിക്സിലെ ടെന്നീസ് മത്സരങ്ങൾ ജൂലൈ 24 ന് ആരംഭിക്കും: നൊവാക് ജോക്കോവിച്ച് ഹ്യൂഗോ ഡെല്ലിയനെ നേരിടും

പുരുഷ സിംഗിൾസിൽ ലോക ഒന്നാം നമ്പർ താരം സെർബിയയുടെ നൊവാക് ജോക്കോവിച്ച് ബൊളീവിയയുടെ ഹ്യൂഗോ ഡെല്ലിയനെതിരെ സ്വർണ്ണ മെഡൽ നേടാനുള്ള തേരോട്ടം ആരംഭിക്കും. പ്രാദേശിക താരം നവോമി ഒസാക്ക ചൈനയുടെ ഷെങ് സൈസായിക്കെതിരെ ഒളിമ്പിക്സ് പ്രചരണം ആരംഭിക്കും.

പുരുഷ സിംഗിൾസ് ഒളിമ്പിക്സ് ജേതാക്കളായ ഗ്രേറ്റ് ബ്രിട്ടന്റെ ആൻഡി മുറെ ആദ്യ റൗണ്ടിൽ കാനഡയുടെ ഫെലിക്സ് ആഗർ അലിയാസിമിനെ നേരിടും. വനിതാ സിംഗിൾസിൽ ലോക ഒന്നാം നമ്പർ താരമായ ഓസ്‌ട്രേലിയയുടെ ആഷ്‌ലെയ് ബാർട്ടി ആദ്യ റൗണ്ടിൽ സ്‌പെയിനിന്റെ സാറാ സോറിബ്സ് ടോർമോയെ നേരിടും. ടോക്കിയോ ഒളിമ്പിക്സിലെ ടെന്നീസ് മത്സരങ്ങൾ ജൂലൈ 24 ന് ആരംഭിച്ച് ഓഗസ്റ്റ് 1 ന് അരിയേക്ക് ടെന്നീസ് പാർക്കിൽ അവസാനിക്കും. ഗെയിംസ് വെള്ളിയാഴ്ച ആരംഭിക്കും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!