ടോക്കിയോ ഒളിമ്പിക്സ്: ഡച്ച് അത്‌ലറ്റിനും ഒരു സ്റ്റാഫ് അംഗത്തിനും കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു

ടോക്കിയോ ഒളിമ്പിക്സ്: ഡച്ച് അത്‌ലറ്റിനും ഒരു സ്റ്റാഫ് അംഗത്തിനും കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു

ടോക്കിയോ ഗെയിംസിൽ ഡച്ച് അത്‌ലറ്റും ഒരു സ്റ്റാഫ് അംഗവും കോവിഡ് -19 ന് പോസിറ്റീവ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. തായ്‌ക്വോണ്ടോ അത്‌ലറ്റ് രശ്മി ഓഗിങ്കും റോയിംഗ് ടീം സ്റ്റാഫ് അംഗവും കോവിഡ് -19 ന് പോസിറ്റീവ് സ്ഥിരീകരിച്ചതായും 10 ദിവസത്തേക്ക് ക്വാറന്റൈനിൽ പ്രവേശിച്ചെന്നും ടീം നെതർലാൻഡ്‌സ് അറിയിച്ചു.

ടീം നെതർലാൻഡില്ലിന്റെ ഷെഫ് ഡി മിഷൻ പീറ്റർ വാൻ ഡെൻ ഹൂഗൻ‌ബാൻഡ്, അണുബാധയെ മിനിമം നിലനിർത്താൻ ടീം എല്ലാം ചെയ്യുന്നുണ്ടെന്ന് പ്രസ്താവിച്ചു. താൻ പോസിറ്റീവ് ആണെന്നും ക്വാറന്റൈനിൽ പ്രവേശിച്ചെന്നും ബുധനാഴ്ച ഡച്ച് സ്കേറ്റ്ബോർഡർ കാൻഡി ജേക്കബ്സ് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലൂടെ അറിയിച്ചു. രാജ്യത്തെ റോയിംഗ് ടീമിലെ ഒരു സ്റ്റാഫ് അംഗവും പോസിറ്റീവ് പരീക്ഷിച്ചതായി ഡച്ച് ഒളിമ്പിക് ടീം അറിയിച്ചു. ഇരുവരും 10 ദിവസത്തെ ക്വാറന്റൈൻ ആരംഭിച്ചു.

Leave A Reply