ആമസോൺ പ്രൈം ഡേയ്ക്കുള്ള നിങ്ങളുടെ ആത്യന്തിക ഫാഷൻ & ബ്യൂട്ടി ഗൈഡ്

ആമസോൺ പ്രൈം ഡേയ്ക്കുള്ള നിങ്ങളുടെ ആത്യന്തിക ഫാഷൻ & ബ്യൂട്ടി ഗൈഡ്

ആമസോൺ പ്രൈം ഡേ 2021 ജൂലൈ 26 നും 27 നും ഇന്ത്യയിൽ മടങ്ങിയെത്തുന്നു. ഈ രണ്ടു ദിവസത്തെ ഷോപ്പിംഗ് ഇവന്റ് 48 മണിക്കൂർ ദീർഘിക്കും, സ്വന്തം വീടിന്റെ സുഖസൌകര്യത്തിൽ നിന്ന് പ്രൈം അംഗങ്ങൾക്ക് അത് പൂർണ്ണമായും രണ്ടു ദിവസത്തെ മികച്ച ഷോപ്പിംഗിനും ലാഭം നേടലും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

പ്രൈം അംഗങ്ങൾക്കു വേണ്ടി ലഭ്യമാകുന്ന മറ്റു പലതിന്റെയും കൂട്ടത്തിൽ Indigo, ASICS, Levi’s, Tommy Hilfiger, Fossil, Casio, Michael Kors, MyGlamm, Maybelline New York, Dot & Key, BIOLAGE, Schwarzkopf Professional, NIVEA, Bombay Shaving Company എന്നിവ പോലെയുള്ള മുൻനിര ബ്രാൻഡുകളിൽ നിന്നുള്ള ചില ഗംഭീര ഓഫറുകളും പുതിയ പ്രോഡക്ട് ലോഞ്ചുകളും മുഖേന ആഹ്ലാദം കണ്ടെത്താം

Leave A Reply
error: Content is protected !!