പ്രതിരോധ ശേഷി വര്‍ധിപ്പിക്കാന്‍ നെയ്യും ശര്‍ക്കരയും

പ്രതിരോധ ശേഷി വര്‍ധിപ്പിക്കാന്‍ നെയ്യും ശര്‍ക്കരയും

മിക്ക ആളുകള്‍ക്കും ഭക്ഷണത്തിനുശേഷം മധുരമുള്ള എന്തെങ്കിലും കഴിക്കുന്നതും വ്യത്യസ്ത തരം മധുരപലഹാരങ്ങള്‍ ആസ്വദിക്കുന്നതുമായ ഒരു ശീലമുണ്ട്. മധുരപലഹാരങ്ങള്‍ക്കായുള്ള ഭക്ഷണത്തിനു ശേഷമുള്ള ആസക്തിയെ ചെറുക്കുന്നതിനുള്ള ഫലപ്രദമായ മാര്‍ഗ്ഗമാണ് ശര്‍ക്കരയും നെയ്യും.

ദഹനവ്യവസ്ഥയെ ആരോഗ്യകരമായി നിലനിര്‍ത്തുന്നതിനൊപ്പം പ്രതിരോധശേഷിയും ശക്തമാണ്. അതിന്റെ നേട്ടങ്ങളെക്കുറിച്ച് അറിയുക.ശുദ്ധീകരിച്ച പഞ്ചസാരയുടെ ആരോഗ്യകരമായ ഒരു ബദലാണ് ശര്‍ക്കര. ഇതില്‍ പോഷകങ്ങള്‍ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്, മാത്രമല്ല പഞ്ചസാര അടങ്ങിയ ഉല്‍പ്പന്നങ്ങള്‍ കഴിച്ചതിനുശേഷം രക്തത്തിലെ പഞ്ചസാരയുടെ അളവ് ഉയര്‍ത്തുന്നില്ല. ശര്‍ക്കരയില്‍ ഇരുമ്പ്, മഗ്‌നീഷ്യം, പൊട്ടാസ്യം, വിറ്റാമിനുകളായ ബി വിറ്റാമിന്‍, വിറ്റാമിന്‍ സി എന്നിവ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!