കോവിഡ് -19 ൽ നിന്ന് സുഖം പ്രാപിച്ച റിഷഭ് പന്ത് ഡർഹാമിലെ ബയോ ബബിളിൽ ചേരുന്നു

കോവിഡ് -19 ൽ നിന്ന് സുഖം പ്രാപിച്ച റിഷഭ് പന്ത് ഡർഹാമിലെ ബയോ ബബിളിൽ ചേരുന്നു

ഓഗസ്റ്റ് 4 മുതൽ നോട്ടിംഗ്ഹാമിൽ ആരംഭിക്കുന്ന ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ ഏഴ് മത്സരങ്ങളുടെ ടെസ്റ്റ് പരമ്പരയ്ക്ക് മുന്നോടിയായി കോവിഡ് -19 ൽ നിന്ന് മുക്തനായ വിക്കറ്റ് കീപ്പർ ബാറ്റ്സ്മാൻ റിഷഭ് പന്ത് ടീമിനൊപ്പം ചേർന്നു. ജൂലൈ 8 ന് കോവിഡ് -19 ന് പോസിറ്റീവ് സ്ഥിരീകരിച്ച പന്ത്, ഇപ്പോൾ ഡർഹാമിലെ ടീം ഇന്ത്യയുടെ ബയോ ബബിളിൽ ചേർന്നു. ട്വിറ്ററിലൂടെ റിഷഭ് പന്ത് മടങ്ങിവന്നെന്ന് ബിസിസിഐ പ്രഖ്യാപിച്ചു.

യുകെ മാർഗ്ഗനിർദ്ദേശങ്ങൾ അനുസരിച്ച് പന്ത് തന്റെ ഐസൊലേഷൻ കാലയളവ് 10 ദിവസം പൂർത്തിയാക്കി. സതാംപ്ടണിൽ ന്യൂസിലൻഡിനെതിരായ ലോക ടെസ്റ്റ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് ഫൈനലിന് ശേഷം ടീമിന്റെ 20 ദിവസത്തെ ഇടവേളയിൽ ആണ് പന്തിന് കോവിഡ് പിടിപെട്ടത്. യൂറോ 2020 ഗെയിമിൽ അടുത്തിടെ പന്ത് പങ്കെടുത്തിരുന്നു .

Leave A Reply