കോടതിയിൽ കവർച്ച ചെയ്യപ്പെട്ട പണത്തിന്റെ ഉറവിടം വെളിപ്പെടുത്തി ധർമ്മരാജൻ

കോടതിയിൽ കവർച്ച ചെയ്യപ്പെട്ട പണത്തിന്റെ ഉറവിടം വെളിപ്പെടുത്തി ധർമ്മരാജൻ

തൃശ്ശൂർ: കൊടകര കവർച്ച കേസിൽ പുതിയ വെളിപ്പെടുത്തലുമായി ധർമ്മരാജൻ. ധർമ്മരാജൻ കവർച്ച ചെയ്യപ്പെട്ട പണത്തിന്റെ ഉറവിടം വെളിപ്പെടുത്തി. കോടതിയിൽ ധർമരാജൻ പണത്തിന്റെ സ്രോതസ് തെളിയിക്കുന്ന രേഖകൾ ഹാജരാക്കി. ഉറവിടം വ്യക്തമാക്കിയത് ഒരു കോടി രൂപയുടേതാണ്.

രേഖകൾ ഹാജരാക്കിയത് ഇരിങ്ങാലക്കുട മജിസ്ട്രേറ്റ് കോടതിയിലാണ്. ധർമ്മരാജന്റെ നീക്കം വലിയ തോതിൽ ബിജെപി കേസിൽ പ്രതിരോധത്തിലാകുന്ന സമയത്താണ് പണം കൊണ്ടുപോയത് ദില്ലിയിൽ ബിസിനസ് വ്യാപിപ്പിക്കുന്നതിനായാണെന്നാണ് ധർമ്മരാജന്റെ വെളിപ്പെടുത്തൽ. ധർമരാജൻ കോടതിയെ സമീപിച്ചത് അന്വേഷണ സംഘം കണ്ടെത്തിയ പണം തിരികെ വേണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടാണ്.

ധർമ്മരാജൻ പൊലീസിന് നൽകിയ പരാതിയിൽ നേരത്തെ 25 ലക്ഷം രൂപ നഷ്ടപ്പെട്ടെന്നായിരുന്നു. മൂന്നര കോടി രൂപയാണ് നഷ്ടപ്പെട്ടതെന്ന് പിന്നീട് നടത്തിയ ചോദ്യം ചെയ്യലിൽ ധർമരാജൻ സമ്മതിച്ചിരുന്നു. അന്വേഷണ സംഘം നഷ്ടപ്പെട്ട പണത്തിൽ 1.40 കോടി രൂപകണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!