മാലിയിൽ ഒരു സ്ത്രീ ഒറ്റ പ്രസവത്തിൽ ഒമ്പത് കുഞ്ഞുങ്ങൾക്ക് ജന്മം നൽകി

മാലിയിൽ ഒരു സ്ത്രീ ഒറ്റ പ്രസവത്തിൽ ഒമ്പത് കുഞ്ഞുങ്ങൾക്ക് ജന്മം നൽകി

മാലി: മാലിയിൽ ഒരു സ്ത്രീ ചൊവ്വാഴ്ച ഒമ്പത് കുഞ്ഞുങ്ങൾക്ക് ജന്മം നൽകി. രണ്ട് ഡോക്ടർമാർ ചേർന്നാണ് കുട്ടികളെ ഗർഭപാത്രത്തിൽ നിന്ന് കുഞ്ഞുങ്ങളെ പുറത്തെത്തിച്ചത്. 25 കാരിയായ ഹാലിമ സിസ്സെയുടെ ഗർഭം പശ്ചിമാഫ്രിക്കൻ രാജ്യത്തെ ആകർഷിക്കുകയും രാജ്യത്തെ നേതാക്കളുടെ ശ്രദ്ധ ആകർഷിക്കുകയും ചെയ്തു. സിസ്സെയ്ക്ക് പ്രത്യേക പരിചരണം ആവശ്യമാണെന്ന് മാർച്ചിൽ ഡോക്ടർമാർ പറഞ്ഞപ്പോൾ അധികൃതർ അവരെ മൊറോക്കോയിലേക്ക് പറത്തി, അവിടെ അവർ പ്രസവിച്ചു.

“നവജാതശിശുക്കളും അമ്മയും നന്നായിഇരിക്കുന്നുവെന്ന്,” മാലിയുടെ ആരോഗ്യമന്ത്രി ഫാന്റ സിബി പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു. അഞ്ച് പെൺകുട്ടികളും നാല് ആൺകുട്ടികളും ആണ് ഒറ്റപ്രസവത്തിൽ പിറന്നത് . മൊറോക്കോയിലും മാലിയിലും നടത്തിയ അൾട്രാസൗണ്ടുകൾ പ്രകാരം ഏഴ് കുഞ്ഞുങ്ങൾക്ക് ജന്മം നൽകുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!