കൊടകര കുഴല്‍പ്പണ കവര്‍ച്ചാ കേസ്: തെളിവെടുപ്പ് ആരംഭിച്ചു

കൊടകര കുഴല്‍പ്പണ കവര്‍ച്ചാ കേസ്: തെളിവെടുപ്പ് ആരംഭിച്ചു

തൃശ്ശൂര്‍: കൊടകര കുഴല്‍പ്പണ കവര്‍ച്ചാ കേസില്‍ പോലീസ് തെളിവെടുപ്പ് ആരംഭിച്ചു. തെളിവെടുപ്പ് ആരംഭിച്ചത് പ്രതികൾ പണം തട്ടാനുള്ള യാത്ര പുനരാവിഷ്കരിച്ചായിരുന്നു. സംഘം കവർച്ച നടത്തിയത് തൃശ്ശൂരില്‍ കവര്‍ച്ച നടത്തുന്നതിന്‍റെ തലേന്ന് രാത്രിയിൽ തങ്ങി പുലർച്ചെയാണ് കൊടകര വരെ പോയത്.

ഈ പോയ യാത്രയാണ് തെളിവെടുപ്പിൻറെ ഭാഗമായി പോലീസ് പുനരാവിഷ്കരിച്ചത്. കൊടകര മേൽപ്പാലം കഴിഞ്ഞ് നൂറ് മീറ്ററോളം യാത്ര നടത്തി. പ്രതികളിൽ നിന്നും പോലീസ് അപകടമുണ്ടാക്കി കവർച്ച നടത്തിയ രീതിയും ആസൂത്രണവു൦ ചോദിച്ച് അറിഞ്ഞു. തെളിവെടുപ്പിനെത്തിച്ചത് രഞ്ജിത്, ദീപക്, മാർട്ടിൻ, ബാബു എന്നിവരെയാണ്.

കൊരട്ടി സ്റ്റേഷനിൽ എത്തിച്ച് പ്രതികളെ തെളിവെടുപ്പിനിടയിൽ ചോദ്യം ചെയ്യുകയും ചെയ്തു. കേസിന് ആസ്പദമായ സംഭവം നടന്നത് ഏപ്രിൽ മൂന്നിനാണ്.

ഗുണ്ടാ സംഘം കവർച്ച ചെയ്തത് മൂന്നര കോടിയോളം രൂപയും കാറും ആണ്. എന്നാൽ കോഴിക്കോട്ടെ വ്യവസായിയും ആർഎസ്എസ് പ്രവർത്തകനുമായ ധർമരാജൻ പോലീസിൽ പരത്തി നൽകിയത് 25 ലക്ഷം നഷ്ടപ്പെട്ടുവെന്നാണ്. ധർമരാജൻ ഡ്രൈവർ ഷംജീർ വഴിയാണ് പോലീസിന് പരാതി നൽകിയത്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!