കൊ​ല്ല​ത്ത്​ വീണ്ടും മു​കേ​ഷ്​​

കൊ​ല്ല​ത്ത്​ വീണ്ടും മു​കേ​ഷ്​​

കൊ​ല്ലം: സി.​പി.​എം ര​ണ്ടാ​മ​തും ത​ന്നി​ല​ർ​പ്പി​ച്ച വി​ശ്വാ​സം കാ​ത്ത്​ കൊ​ല്ല​ത്ത്​ സി​റ്റി​ങ്​ എം.​എ​ൽ.​എ മു​കേ​ഷ്​ ത​ന്നെ വി​ജ​യ​ക്കൊ​ടി പാ​റി​ച്ചു.

ബി​ന്ദു കൃ​ഷ്​​ണ​യെ 2072 വോ​ട്ടി​നാ​ണ്​ മു​കേ​ഷ്​ തോ​ൽ​പി​ച്ച​ത്. സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി നി​ർ​ണ​യ ഘ​ട്ട​ത്തി​ലു​യ​ർ​ന്ന മു​റു​മു​റു​പ്പു​ക​ൾ അ​വ​ഗ​ണി​ച്ചാ​ണ്​ മു​കേ​ഷി​നെ​ത​ന്നെ സി.​പി.​എം ​സ്ഥാ​​നാ​ർ​ഥി​യാ​ക്കി​യ​ത്.

എ​ൽ.​ഡി.​എ​ഫ്​ രം​ഗ​ത്തി​റ​ങ്ങി ആ​ഴ്​​ച​ക​ൾ പി​ന്നി​ട്ട​പ്പോ​ഴാ​ണ്​ കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്, ബി.​ജെ.​പി​ സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​ക​ൾ രം​ഗ​പ്ര​വേ​ശം ചെ​യ്​​ത​ത്. ന​ഷ്​​ട​മാ​യ ദി​ന​ങ്ങ​ൾ മ​റി​ക​ട​ക്കാ​ൻ യു.​ഡി.​എ​ഫ്​ ക്യാ​മ്പി​ൽ​നി​ന്ന്​ സ​ജീ​വ പ​രി​ശ്ര​മം ഉ​ണ്ടാ​യ​തോ​ടെ മ​ണ്ഡ​ല​ത്തി​ലെ മ​ത്സ​ര​രം​ഗം ചൂ​ടു​പി​ടി​ക്കു​ന്ന കാ​ഴ്​​ച​യാ​യി​രു​ന്നു. മൂ​ന്നു​വ​ർ​ഷ​ത്തോ​ള​മാ​യി ഡി.​സി.​സി പ്ര​സി​ഡ​ൻ​റ്​ എ​ന്ന നി​ല​യി​ൽ മ​ണ്ഡ​ല​ത്തി​ൽ ആ​ഴ​ത്തി​ലി​റ​ങ്ങി പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ച്ച ബി​ന്ദു കൃ​ഷ്​​ണ ത​െൻറ സ്വാ​ധീ​നം വോ​ട്ടാ​ക്കി മാ​റ്റാ​നു​ള്ള ക​ഠി​ന പ്ര​യ​ത്​​ന​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു.

മ​ത്സ്യ​ബ​ന്ധ​ന മേ​ഖ​ല വ​രു​ന്ന മൂ​ന്ന്​ കോ​ർ​പ​റേ​ഷ​ൻ ഡി​വി​ഷ​നു​ക​ളി​ൽ നി​ര​ന്ത​രം ഇ​ട​പെ​ട്ട്​ പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ച്ച​തും ആ ​ത​​ന്ത്ര​ത്തി​െൻറ ഭാ​ഗ​മാ​യി​രു​ന്നു. എ​ന്നാ​ൽ, അ​പ​ക​ടം നേ​ര​ത്തേ മ​ണ​ത്ത എ​ൽ.​ഡി.​എ​ഫ്​ ക്യാ​മ്പ്​ മ​ത്സ്യ​ത്തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളു​ടെ വീ​ടു​ക​ളി​ലേ​ക്ക്​ ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളോ​ളം മു​കേ​ഷി​നെ പ്ര​ചാ​ര​ണ​ത്തി​നെ​ത്തി​ച്ചാ​ണ്​ പി​ടി​വി​ടാ​തെ കാ​ത്ത​ത്. താ​ഴേ​ത്ത​ട്ടി​ലേ​ക്ക്​ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​നം വ്യാ​പി​പ്പി​ച്ച ഇൗ ​പ്ര​ചാ​ര​ണ​രീ​തി​യി​ലൂ​ടെ​യാ​ണ്​ വോ​ട്ടു ചോ​ർ​ച്ച​ക്കി​ട​യി​ലും എ​ൽ.​ഡി.​എ​ഫ്​ ജ​യം ഉ​റ​പ്പാ​ക്കി​യ​ത്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!