നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ്: നിലമ്പൂരില്‍ പി വി അന്‍വർ മുന്നിൽ

നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ്: നിലമ്പൂരില്‍ പി വി അന്‍വർ മുന്നിൽ

നി​യ​മ​സ​ഭാ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ന്‍റെ വോട്ടെണ്ണൽ എട്ട് മണിയോടെ ആരംഭിച്ചപ്പോൾ ആദ്യ റിപ്പോർട്ടുകൾ അനുസരിച്ച് ഇ​ട​തു മു​ന്ന​ണി​ക്കാണ് നേ​രി​യ മു​ൻ​തൂ​ക്കം. തപാൽ വോട്ടുകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ എണ്ണുന്നത്. ഇപ്പോൾ നിലമ്പൂരില്‍ പി വി അന്‍വറിനാണ് ലീഡ്.

അന്തരിച്ച സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി വി വി പ്രകാശ് ആയിരുന്നു നേരത്തെ ഇവിടെ മുന്നിൽ നിന്നിരുന്നത്.ഹൃദയാഘാതത്തെ തുടർന്നായിരുന്നു അദ്ദേഹം അന്തരിച്ചത്. ലീഡ് നില മലപ്പുറത്ത് മാറി മറിയുകയാണ് . യുഡിഎഫ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി ഫിറോസ് കുന്നുംപറമ്പിലാണ് തവനൂരില്‍ മുന്നില്‍. അദ്ദേഹം
363 വോട്ടിനാണ് ലീഡ് ചെയ്യുന്നത്.

പി നന്ദകുമാര്‍ പൊന്നാനിയില്‍ മുന്നില്‍. കോട്ടയ്ക്കലില്‍ എല്‍ഡിഎഫിന്റെ എന്‍ എ മുഹമ്മദ് കുട്ടി, തിരൂരില്‍ യുഡിഎഫിന്റെ കുറുക്കോളി മൊയ്തീന്‍ എന്നിവര്‍ ലീഡ് ചെയ്യുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!