പഞ്ചാബിലേക്ക് വരുന്ന ഒരു രോഗിയുടെയും മുന്നിൽ വാതിൽ അടയ്ക്കില്ലെന്ന് അമരീന്ദർ സിംഗ്

പഞ്ചാബിലേക്ക് വരുന്ന ഒരു രോഗിയുടെയും മുന്നിൽ വാതിൽ അടയ്ക്കില്ലെന്ന് അമരീന്ദർ സിംഗ്

ചണ്ഡീഗഢ്: കൊറോണ വൈറസ് കേസുകൾ വർദ്ധിക്കുന്നതിനിടയിൽ ചികിത്സയ്ക്കായി മറ്റ് സംസ്ഥാനങ്ങളിൽ നിന്ന് പഞ്ചാബിലേക്ക് വരുന്ന ഒരു രോഗിക്കും ആശുപത്രി പരിചരണം നിരസിക്കുന്നതിനെ അനുകൂലിക്കുന്നില്ലെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി അമരീന്ദർ സിംഗ് പറഞ്ഞു. പുറത്തുനിന്നുള്ള രോഗികൾ കാരണം പഞ്ചാബ് ജനങ്ങൾക്ക് സ്ഥലം ലഭിക്കാത്തതിൽ ആരോഗ്യമന്ത്രി ബൽബീർ സിദ്ധു ആശങ്ക പ്രകടിപ്പിച്ചതിന് പിന്നാലെയാണ്
അമരീന്ദർ സിംഗ് ഈ അഭിപ്രായം പറഞ്ഞത്.

ആശുപത്രി പരിചരണം ആവശ്യമുള്ള ഒരു രോഗിയേയും നിരസിക്കരുതെന്ന് അമരീന്ദർ സിംഗ് പറഞ്ഞു. “ഞങ്ങൾ ഒരിക്കലും ഒരു രോഗിക്കും ഞങ്ങളുടെ വാതിലുകൾ അടയ്ക്കില്ല.” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ദില്ലി, ഹരിയാന, മറ്റേതെങ്കിലും സംസ്ഥാനങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള ഒരു രോഗിക്കും ആശുപത്രി പരിചരണം നിരസിക്കുന്നതിനെ അനുകൂലിക്കുന്നില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി പറഞ്ഞു. കണക്കനുസരിച്ച്, പഞ്ചാബിലെ നാലിലൊന്ന് കിടക്കകളും നിലവിൽ സംസ്ഥാനത്തിന് പുറത്തുനിന്നുള്ള രോഗികളാണ്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!