ഇടുക്കിയിൽ ഇറച്ചിക്കോഴി വില കുതിച്ചുയരുന്നു

ഇടുക്കിയിൽ ഇറച്ചിക്കോഴി വില കുതിച്ചുയരുന്നു

ഇടുക്കി: ജില്ലയിൽ ഇറച്ചിക്കോഴി വില കുതിച്ചുയരുന്നു.വ്യാഴാഴ്ച 143 രൂപ മുതൽ 155 വരെയാണ് വില. ഒരു മാസത്തിനിടയിൽ 50 രൂപയുടെ വർധനവാണ് ഉണ്ടായിരിക്കുന്നത്. ക​ഴി​ഞ്ഞ ര​ണ്ടാ​ഴ്ച​ക്കി​ടെ​യാ​ണ് ഇ​റ​ച്ചി​ക്കോ​ഴി വി​ല കു​തി​ച്ചു​യ​ര്‍ന്ന​ത്. ഫാ​മു​ക​ളി​ല്‍ ഉ​ല്‍​പാ​ദ​നം കു​റ​ഞ്ഞ​താ​ണ് വി​ല ഉ​യ​രാ​ന്‍ കാ​ര​ണ​മെ​ന്നാ​ണ് വ്യാ​പാ​രി​ക​ള്‍ പ​റ​യു​ന്ന​ത്.​ജില്ല​യി​ല്‍ വി​ല്‍ക്കു​ന്ന ഇ​റ​ച്ചി​ക്കോ​ഴി​യി​ലേ​റെ​യും ത​മി​ഴ്‌​നാ​ട്ടി​ല്‍നി​ന്നു​ള്ള​താ​ണ്.

ത​മി​ഴ്‌​നാ​ട്ടി​ലെ വ്യാ​പാ​രി​ക​ള്‍ വി​ല നി​ശ്ച​യി​ക്കു​ന്ന​തി​ന് ആ​നു​പാ​തി​ക​മാ​യി ഇ​വി​ടെ​യും വി​ല വ​ര്‍ധി​ക്കും. ത​മി​ഴ്‌​നാ​ട്ടി​ല്‍ ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം ഇ​റ​ച്ചി​ക്കോ​ഴി വി​ല കി​ലോ​ക്ക്​ 80 രൂ​പ​യും ഇ​റ​ച്ചി​ക്ക്​ 140 രൂ​പ​യു​മാ​യി​രു​ന്നു. ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര ഉ​ല്‍​പാ​ദ​നം കു​റ​ഞ്ഞ​ത് തി​രി​ച്ച​ടി​യാ​യെ​ന്നും വ്യാ​പാ​രി​ക​ള്‍ പ​റ​യു​ന്നു. വില ഉയർന്ന തോടെ കച്ചവടവും പകുതിയായി കുറഞ്ഞിരിക്കുകയാണ്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!