സ്കൂൾ കുട്ടികൾക്കുള്ള പാഠപുസ്തകങ്ങൾ ജില്ല ബുക്സ് ഡിപ്പോയിലെത്തി

സ്കൂൾ കുട്ടികൾക്കുള്ള പാഠപുസ്തകങ്ങൾ ജില്ല ബുക്സ് ഡിപ്പോയിലെത്തി

ഇടുക്കി: ജില്ലയിലെ 130 സ്കൂൾ സൊസൈറ്റികളിലേക്ക് 1 മുതൽ 10വരെയുള്ള ക്ലാസുകളിൽ വിതരണം ചെയ്യാനുള്ള പാഠപുസ്തകങ്ങൾ കട്ടപ്പന ജില്ല ബുക്ക് ഡിപ്പോയിൽ എത്തി. കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ പാ​ഠ​പു​സ്ത​ക​ങ്ങ​ളു​ടെ ഭാ​രം കു​റ​ക്കാ​ന്‍ ല​ക്ഷ്യ​മി​ട്ട് മൂ​ന്ന് ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളാ​യാ​ണ് ഇ​ത്തവണ പുസ്തകം അ​ച്ച​ടി​ച്ച്‌​ വി​ത​ര​ണം ചെ​യ്യു​ന്ന​ത്. ഇ​തി​ല്‍ ഓ​ണ​പ്പ​രീ​ക്ഷ വ​രെ​യു​ള്ള പാ​ഠ​ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ട്ട​വ​യാ​ണ്​ ഇ​പ്പോ​ള്‍ എ​ത്തി​ച്ച​ത്. ഒ​ന്ന് മു​ത​ല്‍ ഏ​ഴാം ക്ലാ​സു​വ​രെ​യു​ള്ള പാ​ഠ​പു​സ്ത​ക​ങ്ങ​ളാ​ണ്​ വി​ത​ര​ണം തു​ട​ങ്ങി​യ​ത്. ജി​ല്ല​യി​ലെ സ്‌​കൂ​ളു​ക​ളി​ല്‍ ഒ​ന്നു മു​ത​ല്‍ 10വ​രെ ക്ലാ​സു​ക​ളി​ലേ​ക്ക് ആ​കെ ഏ​ഴു​ ല​ക്ഷം പാ​ഠ​പു​സ്ത​ങ്ങ​ളാ​ണ് ആ​വ​ശ്യം.

ഇ​തി​ല്‍ 5,44,280 പു​സ്ത​ക​ങ്ങ​ള്‍ ക​ട്ട​പ്പ​ന ജി​ല്ല ബു​ക്‌​സ് ഡി​പ്പോ​യി​ല്‍ എ​ത്തി​ച്ച​ത്. ഇ​വി​ടെ നി​ന്ന്​ മൂ​ന്ന്​ ല​ക്ഷ​ത്തി​ല​ധി​കം പു​സ്ത​ക​ങ്ങ​ള്‍ അ​ത​ത് സ്‌​കൂ​ളു​ക​ളി​ല്‍ എ​ത്തി​ച്ചു​ക​ഴി​ഞ്ഞു. മു​ന്‍​വ​ര്‍​ഷ​ങ്ങ​ളെ അ​പേ​ക്ഷി​ച്ച്‌ ഇ​ത്ത​വ​ണ പു​സ്ത​ക​ങ്ങ​ള്‍ നേ​ര​ത്തെ എ​ത്തി​യ​തി​നാ​ല്‍ വി​ത​ര​ണം വേ​ഗ​ത്തി​ല്‍ പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​ക്കാ​നാ​കുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷ.

Leave A Reply
error: Content is protected !!