എറണാകുളം റൂറലിൽ പരിശോധനകൾ ശക്തമാക്കിയെന്ന് എന്ന് എസ്പി കെ കാർത്തിക്ക്

എറണാകുളം റൂറലിൽ പരിശോധനകൾ ശക്തമാക്കിയെന്ന് എന്ന് എസ്പി കെ കാർത്തിക്ക്

കോവിഡ് രോഗ വ്യാപനം കൂടുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ സംസ്ഥനത്ത് ഇന്നലെ മുതൽ കോവിഡ് നിയന്ത്രണങ്ങൾ കർശനമാക്കിയിട്ടുണ്ട്. അതിൻറെ ഭാഗമായി എറണാകുളം റൂറലിൽ പരിശോധനകൾ ശക്തമാക്കിയെന്ന് എന്ന് എസ്പി കെ കാർത്തിക്ക് അറിയിച്ചു. പരിശോധന നടത്തുന്നത് പ്രത്യേക സ്ക്വാഡുകൾ ആണെന്നും കർശന നടപടി നിയന്ത്രണങ്ങൾ ലംഘിക്കുന്നവർക്കെതിരെ സ്വീകരിക്കുമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

നിയന്ത്രണം ആലുവ മാർക്കറ്റിൽ അടക്കം ഏർപ്പെടുത്താനും, വാഹനങ്ങളിൽ പരിശോധന ശക്തമാക്കാനുമാണ് തീരുമാനിച്ചിരിക്കുന്നത്. കൂടുതൽ സെക്ടറൽ മജിസ്‌ട്രേറ്റുമാരെ നിയമിക്കും.മാസ്‌ക്, സാമൂഹിക അകലമുൾപ്പെടെയുള്ള മുൻകരുതലുകൾ ഉറപ്പാക്കാൻ നിർദേശം നൽകിയിട്ടുണ്ട്. ഒരാഴ്ച ക്വാറന്റീൻ കേരളത്തിലെത്തുന്ന ഇതര സംസ്ഥാനക്കാർക്ക് തുടരും.

പ്രത്യേക ജാഗ്രത തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണ പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ പങ്കാളികളായവരിൽ പുലർത്താൻ കളക്ടർമാർക്ക് നിർദേശം നൽകിയിട്ടുണ്ട്. തെരഞ്ഞെടുപ്പു പ്രചാരണത്തിൽ ഏർപ്പട്ടവരും, തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഉദ്യോഗസ്ഥരും പോളിംഗ് ഏജന്റുമാരും ആർടിപിസിആർ പരിശോധന നടത്തണമെന്നും അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!