​ സ്​റ്റോക്കില്ല; മഹാരാഷ്​ട്രയിൽ ​ 100 വാക്​സിൻ കേന്ദ്രങ്ങൾ അടച്ചുപൂട്ടി

​ സ്​റ്റോക്കില്ല; മഹാരാഷ്​ട്രയിൽ ​ 100 വാക്​സിൻ കേന്ദ്രങ്ങൾ അടച്ചുപൂട്ടി

​ രാജ്യത്ത്​ കോവിഡ്​ വ്യാപനം രൂക്ഷമാകുന്ന പശ്ചാത്തലത്തിൽ ആവശ്യത്തിന്​ സ്​റ്റോക്കില്ലാത്തതിനാൽ ചില സംസ്​ഥാനങ്ങളിൽ വാക്​സിൻ കേന്ദ്രങ്ങൾ അടച്ചുപൂട്ടി.രാജ്യത്ത്​ പ്രതിദിന കോവിഡ്​ ബാധിതരുടെ എണ്ണം അര ലക്ഷത്തിനു മുകളിലുള്ള മഹാരാഷ്​ട്രയിൽ പക്ഷേ, ആവശ്യത്തിനില്ലെന്ന്​ റിപ്പോർട്ടുകൾ പറയുന്നു. സംസ്​ഥാനത്തുമാത്രം 100 വാക്​സിൻ കേന്ദ്രങ്ങൾ കഴിഞ്ഞ ദിവസങ്ങളിലായി അടച്ചുപൂട്ടിയിരുന്നു.

ഗോണ്ടിയ, അകോല, യവറ്റമൽഏ ബുൽഡാന തുടങ്ങിയ ജില്ലകളിൽ ഒരു ദിവസത്തേക്ക്​ കൂടി വാക്​സിൻ സ്​റ്റോക്കില്ലെന്ന്​ റിപ്പോർട്ട്​ പറയുന്നു. വൈറസ്​ ബാധ അത്രക്ക്​ ഗുരുതരമല്ലാത്ത മധ്യപ്രദേശ്​, ഗുജറാത്ത്​, ഉത്തർ പ്രദേശ്​, ഹരിയാന സംസ്​ഥാനങ്ങൾക്ക്​ മഹാരാഷ്​ട്രയെക്കാൾ കൂടുതൽ വാക്​സിൻ നൽകിയതായും ​ആരോപണമുണ്ട്​.

Leave A Reply
error: Content is protected !!